<><><___Lịch mẫu VBC 2012___><><>

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Hầu như tất cả đều thống nhất đặt in lịch tết. Đã bước sang năm 2012 đc 3 ngày, nên giả sử có in chúng ta cũng không lo "đông khách". Điều quan trọng là cần 1 người "có bản lĩnh" hãy sáng tạo ra 1 phiên bản mẫu cụ thể. Theo ý kiến của mình là làm lịch 5 trang hoặc 1 trang. 7 trang tốn kém. (lưu ý : ko nên ghép 4 tháng vào 1 trang nhé. COn số "tử" người ta kiêng.)
Tất cả các thành viên đọc topic này, hãy bỏ ra 1 chút ít thời gian tìm tòi lựa chọn trong các pic hình ảnh trước đây. (Ưu tiên tập thể.) sau đó viết cm ngay dưới để người thiết kế dễ dàng thu thập hình ảnh.

friend_kute

friendkute
a ơi.ku Minh nó có thời gian thì cứ giao cho nó thiết kế luôn đi chứ gần tết mọi người bận làm,bận thi
nên nếu chờ mọi người đóng góp mấu thì tới bao giờ.
Lấy ít hình thiện nguyện tết,hình đi trại Dũng Tiến này rùi hình off sinh nhật ở Đền Trạng nữa
để làm lịch.mình có nhưng mỗi tội con máy tính yêu quý để ở nhà.hehehe

Naruto_9x

Tình Đắng
Em thì không biết thiết kế mấy cái này, nhưng theo em nghĩ, những bức ảnh đưa vào lịch ít thôi, tập trung vào ảnh của các hoạt động thiện nguyện, kỉ niệm, có tập thể, đông người chút, xen kẽ những bức ảnh đóa là ảnh về VB mình...như vậy sẽ đơn giản, đẹp hơn và chắc chắn khi in sẽ dễ dàng hơn, mọi người chú ý đến kích cỡ nữa nhé,thiết kế và làm nhanh vì sắp tết rồi :-s

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Nhìn top lates post có MIN cm trong pic "me lạnh lắm phải không" trên PIC này 1 đoạn. Tại sao không vào cái việc cần làm trước này cho ý kiến hoặc thank 1 cái để báo danh nhỉ?
Thằng Minh nó nhắn tin vào Yahoo xin cái ảnh gốc " Cụ NBK" giống trên góc cùng 4r, khi nào onl thì cho nó xin. Nhanh còn kịp.

- Minh lo phần photoshop trong vòng 3 ngày nữa nhé. Lan tìm hiểu và đặt nơi in ấn. Anh lo tiền in.

Danh sách 15 hộ gia đình có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn đã xin xong. Trên đó có dấu đỏ của UBND xã Tân Hưng. Cho mình vài ngày để sắp xếp theo thứ tự di chuyển hợp lý nhất.

Sửa lần cuối:

hoaivitkute

Moderator
chả hiểu MIN làm ăn kiểu j nữa, mọi ng thì lo lắng làm gần hết việc rồi, mà anh thì đi đâu ko biết....
anh sơn ơi.....cứ làm dần đi thôi.......

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Ngoài ra còn 2 trường hợp được nhân dân phản ảnh và có nhã ý xin hộ là :
-- Em Nguyễn văn Tân 20t ( Cụm 6):
Em Tân bị tàn tật 2 chân. Cả ngày chỉ ngồi trên giường :

-- Bác Phạm Thị Êm 53t (cụm 7) bác cũng bị tật nguyền 2 chân, nhưng vẫn có thể di chuyển được bằng 2 tay.:

... Mình đã trực tiếp đến hỏi thăm 2 trường hợp nêu trên và có ý xin cả nhà bố trí thêm 2 xuất quà nữa. Tổng cộng là 17 xuất,

Sửa lần cuối:

hoaivitkute

Moderator
Ngoài ra còn 2 trường hợp được nhân dân phản ảnh và có nhã ý xin hộ là :
-- Em Nguyễn văn Tân 20t ( Cụm 6):
Em Tân bị tàn tật 2 chân. Cả ngày chỉ ngồi trên giường :

-- Bác Phạm Thị Êm 53t (cụm 7) bác cũng bị tật nguyền 2 chân, nhưng vẫn có thể di chuyển được bằng 2 tay.:

... Mình đã trực tiếp đến hỏi thăm 2 trường hợp nêu trên và có ý xin cả nhà bố trí thêm 2 xuất quà nữa. Tổng cộng là 17 xuất,

đồng ý cả 2 tay............

911

Super Moderator
Về Vấn đề lịch :
911 xin tặng 17 cuốn lịch + 3 cuốn nữa cho 3 Người hoạt động tích cực nhất ( Cai này sẽ lập Topic xem ai La Người hoạt Động tich cực nhất , góp phần xd vbclub )
Giá mỗi cuốn lịch Ko quá 50k.
Ko biết ý mọi Người sao ?

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Ok men..911 ! Lịch 5 trang đẹp cũng chỉ 30k/1 thui.. Sáng nay mới hỏi dò xong

friend_kute

friendkute
Hoạt động này ai làm được gì thì làm,quyết gì cứ quyết thôi.
Làm ăn kiểu này tới e là thành viên tâm huyết cũng còn nản
huống chi những người mới và những người muốn tài trợ.
Thế này mà muốn có 1 nhà tài trợ nào đứng trực tiếp đằng sau
cho mọi hoạt động chắc chả bao giờ có.........:mad:

911

Super Moderator
Còn 1 điều nữa Là : các thành viên trong vbclub khi đặt lịch , 911 sẽ chịu 50% giá , bạn sẽ chỉ phải đóng 1/2 giá tiền lịch
Á: em đặt 1 cuốn nhé

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Năm nay có thể, tiền ủng hộ sẽ nhiều hơn năm trước, nên việc tăng suất quà với tăng chất lượng quà là có khả thi. Nhất thiết trong một món quà sẽ có một tấm lịch để tặng người ta, có thể ta sẽ tặng lịch cho các cấp lãnh đạo xã mỗi người một tờ, mọi người thấy sao.