Em là con gái Cảnh Sát...

Vann máy bay

Super Moderator
@anh Đức : thế anh đức không phải chồng em à ? :) Anh với ku Luân đang ở với nhau đấy thôi, ai bảo là anh ở 1 mình nào ?^^

vihanh_nb

long nguoi that kho doan?

toi hom qua that sui seo, moi ve que mang len 3.000.000 de trong vi. dung toi hom do minh de trong phong sang hom sau day .khong thay quan va tien dau chi con lai chung minh thu o ngoai vuon.that su cung hoi tiec nhung ma su viec da nhu vay thi phai chap nhan. o xom minh toan ban song cung xom voi nhau da 3 nam, minh cung khong canh giac. cho y kien nha moi nguoi!

911

Super Moderator
toi hom qua that sui seo, moi ve que mang len 3.000.000 de trong vi. dung toi hom do minh de trong phong sang hom sau day .khong thay quan va tien dau chi con lai chung minh thu o ngoai vuon.that su cung hoi tiec nhung ma su viec da nhu vay thi phai chap nhan. o xom minh toan ban song cung xom voi nhau da 3 nam, minh cung khong canh giac. cho y kien nha moi nguoi!

Nhầm chủ đề topic rồi bạn

theo tớ thì : túng quẫn làm liều

Ha vnview

ủa nhưng bác Min post hình hộ nhưng sao mãi ko thấy chủ nhân nói ji thế nhỉ?...hay vẫn còn ngại đây...:)

Ha vnview

ah thì ra là đang bận....chắc nhắn tin cho bác 911 biết trước ah....hehe bác nhanh chân thật đó :):):)

Ha vnview

eo, bác Minhquy nay thanh minh cho Phonglan nha...ý đồ ji đây...hay đó có phải là" ghen" ko nhỉ :):):) hehe

muahoacai

èo ,songnhi nghĩ gì thế cả cái bác 911 nữa. người ta tâm hồn trong sáng muk
anh em trong nhà ai lại nghĩ như thế ,chỉ là tại phong lan mà lên trường rùi thì ko có được vô net nên em mới nói hộ em ý thui mà,mới lị một khi em biêt bác hay đã có anh em nào có ý với phong lan thì em sẽ rút lui ngay . ai lại để huynh đệ tương tàn lẫn nhau

911

Super Moderator
Chiến đấu đi songnhi. A e mình hợp tác vụ này nhé
( mà còn cái vụ sdt của e gái chú đến đâu rồi?)

muahoacai

đây bác 008210 2737 2689 :):):):)bác moi đâu đc tin em có em gái xinh lắm thê/
hổng phải cảm ơn đâu songnhi ,anh rút lui vì sợ mình thấp bé nhẹ cân chứ không phải có ý nhường nhịn mọi người
ah nhưng mà cái vụ em gái chú cho anh thầu với ha,cái vụ ni là anh ko ngại này,đấu với bác 911 có vợ rùi hổng lo lắm ka ka!

Ha vnview

hey bác nói là giữ lời nhé...đó sdt đó bác nào có thiện chí alo ngay đi ko em nó lấy chônk bây giờ :):):).Mà có khi thay đổi cách xưng hô ấy nhỉ ^^

Ơ vậy là Ku SongNhi có em gái à, cái này anh thích rồi đấy, cho anh một chân vào đấu đá với. Mà có ảnh của em ku không, cho anh xem mới, háo hức quá.

Ha vnview

hehe, thật ra thì em gái có mấy cô ah, toàn 90, 91 nhưng các bác nhìn em rồi đó....trông như con cá rô... nói chi các bác nhìn em gái em.Gớm nghe bác 911 có ngày nhịn đói ah ^^.hehe thì em cứ cho thế xem có ai có thiện chí alo ngay ah...bác 911 lại hỏi vặn em..thật là....hey :):):):)