Em là con gái Cảnh Sát...

muahoacai

nhưng chú như vậy là không tốt với anh em rùi,ai lại làm thế. nếu muốn nói chuyện với bọn anh thì cứ bảo chứ ai lị...
đúng không chú?

911

Super Moderator
Nói tóm lại là : con gái cảnh sát đã có 2 kẻ đang tranh chấp là 911 và songnhi
em gái ku songnhi thì có nhiều đối tượng hơn chút : lionking , minhquy, 911...
Đề nghị a e có chém nhau thì cố gắng chém nhiệt tình. Bớt dc người nào thì cơ hội của mình càng lớn.
Chém chém chém

Vann máy bay

Super Moderator
Song Nhi mặt mũi dễ thương mà :"> sao lại bảo là như con cá rô là sao ^^ Chị chắc là em gái em cũng dễ thương lắm ^^ Anh em cố gắng nhé :)

muahoacai

Nói tóm lại là : con gái cảnh sát đã có 2 kẻ đang tranh chấp là 911 và songnhi
em gái ku songnhi thì có nhiều đối tượng hơn chút : lionking , minhquy, 911...
Đề nghị a e có chém nhau thì cố gắng chém nhiệt tình. Bớt dc người nào thì cơ hội của mình càng lớn.
Chém chém chém
úi giời ơi ,tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa rùi .tưởng chuyển phỏm cho lành ai dè....
thui được rùi đâm lao thì phải theo thui,anh đỗ yên tâm em là người đầu tiên hưởng ứng nhiệt tình vụ ni. đã ko tham thì thui tham rùi phải bắt ù mới xong,cả làng hạ phỏm đi rùi
F10 enter ha
ka ka ak

Ha vnview

ờ thì cũng biết các anh ý giả cừu non nhưng chẳng nhẽ mình lại từ chối đâu :):):):) hehe
@minhquy: thôi đc rồi em nghe theo bác nhé...sau này nhỡ có làm sao em ko chịu trách nhiệm đâu đó :)

A_Nứng

ui sời ơi em 21 tuổi già rồi mà các bác. các bác xem có ai không giới thiệu em cái:)

anh minhquy thông cảm em lên trường không có mạng thỉnh thoảng em vào mạng điện thoại thôi. khi em chém gió với các bác là khi em tồn tại ở nhà,hhee

chị 21 tuổi rồi àh thế chị có em gái hông giới thiệu cho em với em đang cô đơn quá :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

(^_^)

Em thành thật rất xin lỗi mọi người vì việc chậm trễ này. em lên trường không có mạng nên thôi đành ngậm bồ hòn lặn mất tăm không sủi bọt:). Sau hơn một tháng bôn ba nơi đất khách quê mình em dã trở về nhà mang theo căn bệnh sốt phát band.d.lúc nào cũng phải đeo khẩu trang vì sợ lây cho các bác,hehe. Em đề nghị nhà mình ai co lòng hảo tâm thì ngay bây giờ mang đường sữa tới thăm người bệnh_ là em ngay.hihi. Nhưng mà mọi người phải nhanh chân lên vì chiều nay em sẽ được hộ tống lên trường bởi một anh cùng trường mất rồi!.!..Em đề nghị mọi người nhắn tin chuyển tài khoản sang cho em nhá(đó là trường hợp không mang đường sữa tới thăm em được)haha. sdt của em là 0973701319:>

Ha vnview

sak, nói thế khác nào em bảo em ghét mọi người trong 4r? câu trước bảo em sợ mang bệnh lây sang mọi người, câu sau lại bảo mọi người đến thăm em...e hèm...vụ này hơi căng :):):).

hừm, ai bảo như thế. đấy là em bảo em sợ lây bệnh cho mọi người nhưng nếu mọi người có lòng tốt thì tới thăm em cũng được mà,haha

haohoa15101510

ui sời ơi em 21 tuổi già rồi mà các bác. các bác xem có ai không giới thiệu em cái:)

anh minhquy thông cảm em lên trường không có mạng thỉnh thoảng em vào mạng điện thoại thôi. khi em chém gió với các bác là khi em tồn tại ở nhà,hhee

21 tuổi. thía là mình cũng cóa xuất để chen dô roài
:>:>:>:>