Góp ý về việc xử lí vi phạm nội quy chat box

Dragon_VbFc

A D M I N
Cậu nhờ tôi lập nick ko lẽ tôi từ chối? tôi ko phủ nhận việc tôi giúp câu lâp nick nhưng điều đó ko có nghĩa là tôi đồng tình với việc cậu làm loan lên như thế
Còn tôi chưa bao giờ nói với cậu lên chém mạnh vào. Cậu học đâu cái thói ăn nói điêu ngoa đó thế? Đừng đánh mất bản thân mình vì câu nói như thế

Cậu nhờ tôi lập nick ko lẽ tôi từ chối? tôi ko phủ nhận việc tôi giúp câu lâp nick nhưng điều đó ko có nghĩa là tôi đồng tình với việc cậu làm loan lên như thế
Còn tôi chưa bao giờ nói với cậu lên chém mạnh vào. Cậu học đâu cái thói ăn nói điêu ngoa đó thế? Đừng đánh mất bản thân mình vì câu nói như thế
thế là 2 người này quen nhau à :)) ...........

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Hahaha.... Hà ơi, cẩn thận bị đánh ghen đấy...Nhớ câu : "em là người mặc áo ngắn tay màu trắng không?"...... Trốn lên HN đi.

taodo

Trùm quậy phá VBC
bình bĩnh lại nào các tình yêu,có vấn đề gì đâu mà thiếu chà đốc tơ thanh thế,có vụ gì tớ tham gia với

friend_kute

friendkute
Sao mà phải căng thẳng quá vậy cả nhà.ai sai thì rút kinh nghiệm.mọi người cùng nhau đóng góp ý kiến xây dựng 4rum thôi.
Vui vẻ lên mọi người đừng vì chuyện nhỏ lại thành xảy ra chuyện lớn nữa.keke.
Xả stress đê.cho ít DJ cho mọi người bớt căng thẳng nào.

symobile

DJ_n01
chỉ có vài ba chục người thôi ..chúng ta tham gia vs hoạt động chỉ nhằm mục đích nối vòng tay lớn cùng đi tới thành công vs phát triển thôi

nếu mất đoàn kết nội bộ thì sẽ ntn

đừng vì 1 cái nhỏ mà làm cho hình ảnh của cái lớn bị phai mờ

Lâm lilac

Magnae!
Thôi... dừng đi....đợi SMood và ADMIN lên giải quyết... bây giờ mọi người có nói nhiều đến cỡ nào cũng vậy đy... Ráng đợi đi.....

Nho_QueHuong

theo mình thì sai phạm icon ở một mức nhắc nhở nhưng người đó vẫn spam thì cũng lên có biện páp chư ,chatbox tuy là để mọi người thoải mái , còn ý kiến chatbox sinh ra là để spam thì có lẽ bạn hới quá lời thì phải ,trên chatbox chúng ta phải tôn trọng nhau trong câu từ cũng như nhưng biêtr hiện với nhau tránh sự va chạm hiểu lầm hay gì đó ko cần thiết làm tổn hại đến nhau nói riêng và uy tin và anh hưởng đến sự lớn mạnh của 4r chúng ta , chúng ta lên ngồi lại thảo luận tìm ra giải pháp chứ ko lên gây hấn hay kick động mềnh xin hết nản(*):buon

Lâm lilac

Magnae!
Chúng ta nên dừng việc Comment tại topic này lại... vì nếu nhưng những mem mới hay là khách ghé thăm mà đọc được những Comment " đánh chém lẫn nhau" như thế này thật không hay... Chúng ta hãy chờ đợi ý kiến và quyết định từ BQT....
Thân!

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Hôm kia đúng lúc trời mưa
Mình lên chatbox, tà lưa mấy nàng
Bỗng dưng tôi gặp thằng Hoàng
Nó dùng mặt quỷ, mặt ma trêu người
Bảo mãi mà nó chẳng xuôi
Em Giang cú quá buông lời thị phi
Không ngờ gặp đúng thằng lỳ
Đã không nhận tội, lại đi nói bừa
Em Giang cũng chẳng phải vừa
Đanh đá có tiếng chẳng chừa một ai
Em nó mới lên đầu hai..( 21)
Làm sao đã gọi là trai trưởng thành
Mình nên nhẫn nhịn cho lành
Nếu có ức chế cũng đành làm ngơ
Hôm nay tôi viết bài thơ
Mong sao hai đứa, từ giờ hết căng.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Đi Ỉa Sao Không Rủ (2 phút trước) , Cù Trọng Xoay (1 giờ trước) , Ni Cô Lai Nhai Quai Dép (6 phút trước) , Đinh Ngọc Diệp (9 giờ trước) , Cu Ta Ta Xoa (1 giờ trước) , Quách Đại Hiệp (1 phút trước)
Gớm ghê thế nhỉ? Toàn nick name ĐỘC

luongsonba90

BQT sẽ sớm đưa ra những biện pháp nhằm ngăn chặn vấn đê này.Có thể sẽ có khả năng sẽ hủy bỏ chức năng cb trên 4rom.Chat box sinh ra chủ yêu mục đích giải trí và giao lưu giữa các thành viên,nhưng hiện nay chức năng của nó đang bị lạm dụng.Mình hi vọng mọi thành viên tham gia diễn đàn cùng đóng góp cho sự phát triển chung của diễn đàn.Ko muốn tình trạng này tiếp tục tái diễn nữa.Thân
Đây là 1 câu nói của BQT . Mong các mem cũng như các thành viên BQT lưu ý. Các vấn đề mang tính bàn luận mọi người nên lập topic chứ ko nên trao đổi trên chat box. Mong VBC sẽ ko có việc bàn luân (như chuyện Hoang_cut ... v.v.v) trên CB xảy ra nữa . Thân!