hàng hót

phihong

thấy mọi người ai cũng nhanh chân ra mắt nên mình cũng bon chen vào , xin phép được ra mắt cùng vbc .

taodo

Trùm quậy phá VBC
chào mừng bạn đến với VBC , chúc bạn có những giây phút vui vẻ nhất khi đăng khập diễn đàn.cho mọi người thêm 50k thông tin cá nhân để mọi người còn chém gió nào :cool:

taodo

Trùm quậy phá VBC
thêm tí nữa đi anh ơi,ví dụ ngày tháng năm sinh,quê quán,hiện đang học hay làm gì ở đâu :banhbao19:
Mình như kiểu đang điều tra thì phải ^_^ x.x

phihong

cứ từ từ thì khoai nó mới nhừ chứ.
sinh ngày : 18-7
quê : vĩnh bảo
công việc : thợ xây ( 3 năm kinh nghiệm phụ vữa , khi cần có thể đạp cả xích lô )

phihong

cảm ơn tất cả thành viên trong vbc dã ủng hộ mình nhé , mem mới nên còn nhiều bỡ ngỡ và không khỏi có nhiều điều khiếm khuyết xin được mọi người lượng thứ ( thanhk hết rồi nhé )

ha anh tuấn anh hát chung với phương linh phải hem nhỉ :eek:
mình không thích song ca cùng con bé phương linh đâu :chika:

Sửa lần cuối:

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
lớn rùi.ngại gì chứ.Lần nào off cũng hay đi hát karaoke lắm đấy anh ạ.
mà anh là thợ xây "xây cho nhà cao cao mãi" đấy hả.zời ơi cao vừa thui nha,động đất sóng thần xảy ra liên tục đấy.

Lunar

Thành viên Thân Thiện
ếu anh giỏi thế!! bik nhiều nghề ;)) chào mừng anh đến vs 4um!! chúc anh có khoảng time vui vẻ khi onl chém bão vs anh em!!

phihong ơi,anh giờ đang làm việc hay học ở đâu vậy nhỉ ?

Táo thối! chẳng chịu đọc civi của anh ý giề cả. anh Hà Anh Tuấn nói là hiện làm phụ xây khi cần có thể đạp cả xích lô nữa mừk

phihong

hii hiện đang học ở học viện xây dựng , khoa phụ vữa ( dạp xích lô lấy tiền theo học ):chika: