Hệ Thống Huân Chương trao cho thành viên VinhBaoClub.Com (page 6)

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Sau một thời gian tìm hiểu và tham khảo BQT diễn đàn VinhBaoClub thông nhất công bố một số huân chương cho thành viên VBC
(sẽ còn cập nhật)​

*
Huân chương VinhBaoClub - Thành viên có đóng góp đặc biệt cho VinhBaoClub !

*
Quản Trị Viên trách nhiệm - Thực hiện đúng trách nhiệm của một thành viên trong BQT, tạo được niềm tin với thành viên

*
Huân chương danh dự - Thành viên gắn bó với VinhBaoClub, có nhiều đóng góp cho sự phát triển của diễn đàn !

*
Thành viên tích cực - Tên Huân chương nói lên tất cả !

*
Thành viên thân thiện - Tên Huân chương nói lên tất cả !

*
Nhà tài trợ vàng - Tên Huân chương nói lên tất cả !

*
Miss - Mr VinhBaoClub - Thành viên đạt giải Miss - Mr VinhBaoClub !

*
Thành viên gắn bó - Thành viên gắn bó với VinhBaoClub, cùng VinhBaoClub qua những thăng trầm, khó khăn !

Hi vọng mọi người sẽ cùng chung tay xây dựng VBC ngày một lớn mạnh xứng đáng là cầu nối của công dân Vĩnh Bảo với xa gần anh em mọi miền​

Sửa lần cuối:

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
các anh cứ hoạt đọng tích cực lên.sắp tới sẽ bổ xung nhiều huân chương mới.mọi người tha hồ cầm về khoe với con cháu :::):::)

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
ơ! huân chương phát từ bao giờ mềnh ko biết nhỉ???
thôi cm cái xem có mấy cái huân chương nào!

cm xong mới thấy nản! hóa ra mình chẳng có cái nào!
:(

violet_buon

lâu không vào diễn đàn thấy nhiều cái hay quá.không biết huân chương có kèm theo phần thưởng không nhỉ:D:scup

taodo

Trùm quậy phá VBC
Sắp tết oy,chả có ai nợ mà đòi,chỉ thấy mình bị đòi nợ,MIN có cái nào giá trị trao cho táo cái để đi bán lấy tiền trả nợ đi,tết này vỡ mồm oy :((

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
ờ ờ thấy rùi.Mùng tuổi thằng em zai tót bụng cái gì nhỉ...mà chưa đến tết đã đòi mùng tuổi.từ từ chị mày đi kiếm chác tí đã.hehehe

nhoccafe

Mình thấy cái này hay lắm hãy vì 1 quê hương Vĩnh Bảo phát triển lớn mạnh nhé các bạn...nhưng sao mình không được cái nào nhỉ...:chika:

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
@ nhoccafe: huân chương em nhận cho luôn rùi.đòi gì nữa chứ ng đi kèm.hihihii
thui anh cố gắng nữa lên nha.còn nhìu huân chương chờ anh đó