Hệ Thống Huân Chương trao cho thành viên VinhBaoClub.Com (page 6)

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
bán nắp bia số lượng cực lớn ai mua pm nhé " chú ý trong h hành chính mới tiếp nha " :chika:

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
có cái huân chương trao tặng danh hiệu dê xồm VBC thì trao cho 2 ôngtuanhungvr và nhoqoehuong_vbhp đi Sơn ơi :))

anh táo ơi, mua vật phẩm thế nào vậy anh, vbd của em nhìu wa, k bít làm rì, mua ít nhẫn đôi coi có dụ đc anh nào hok

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
ai cũng có huân chương thành viên thân thiện, sao mình ko có nhể. hình như mình chưa được thân thiện cho lắm thì phải??????? hay là mình mang nhóm máu D??????

Sửa lần cuối:

hoaivitkute

Moderator
ai cũng có huân chương thành viên thân thiện, sao mình ko có nhể. hình như mình chưa được thân thiện cho lắm thì phải??????? hay là mình mang nhóm máu D??????
chết hình như em cũng giống anh thì phải ......thế này có cố gắng đến ngàn năm ....hohooho

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
chết hình như em cũng giống anh thì phải ......thế này có cố gắng đến ngàn năm ....hohooho

buồn nhể thế này phấn đấu đến khi nào đây? hu hu . . . . . . . . nhóm máu này là máu quý vậy mà ko được ưu tiên, hay là anh em mình đi thay máu đi, he he chuyển hẳn sang nhóm máu dê cho máu, he he . . . .

hoaivitkute

Moderator
buồn nhể thế này phấn đấu đến khi nào đây? hu hu . . . . . . . . nhóm máu này là máu quý vậy mà ko được ưu tiên, hay là anh em mình đi thay máu đi, he he chuyển hẳn sang nhóm máu dê cho máu, he he . . . .
thôi anh ạ.....cứ pha pha cho noá khác người......he'he'

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Thông báo: để tiện cho việc phân bổ lại diễn đàn BQT xin phép lấy lại huân chương của các thành viên. Sẽ trao tặng trong thời gian sớm nhất khi cải tổ diễn đàn xong

Chào thân ái và quyết thắng!

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Thông báo: để tiện cho việc phân bổ lại diễn đàn BQT xin phép lấy lại huân chương của các thành viên. Sẽ trao tặng trong thời gian sớm nhất khi cải tổ diễn đàn xong

Chào thân ái và quyết thắng!

=)) chả ra làm sao, có bao giờ mà trao huy chương rồi xong lại lấy lại k hả người ơi :)) chú ơi là chú :))
chú phải bảo là tạm thời gỡ hệ thống huy chương khỏi diễn đàn chứ sao lại lấy lại hic hic :D

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Huân chương vẫn còn trong hệ thống diễn đàn nên không thể gọi là gỡ được. Anh chị em thông cảm diễn đàn đang trong quá trình rà soát lại thành viên và hệ thống các mod nhằm hoạt dộng tốt hơn!

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Huân chương vẫn còn trong hệ thống diễn đàn nên không thể gọi là gỡ được. Anh chị em thông cảm diễn đàn đang trong quá trình rà soát lại thành viên và hệ thống các mod nhằm hoạt dộng tốt hơn

:(

Nho_QueHuong

ơ thế thì đc đấy mấy ngày ko có huân chương hehe hciuj thiệt tí ko sao
nhưng lấy của tớ 2 cái khi trả thành 3 nhá