Thông báo tuyển nhân tài đợt II

quachtulong_hp

chúc mừng các thành viên có lòng nhiệt tình và tâm huyết dành cho vn, hy vọng các bạn sẽ làm cho vb ngày 1 lớn mạnh :cool:

K.A.I

Nick name:K.A.I
Tên thật: Phạm Viết Quang
Ngày sinh: 23/01/1993
Yhm:bui_doi_vi_em_mu99@yaho
Giờ OL: dao động từ 3-4 h
Box muốn quản lí: Ca nhạc Việt hoặc là rap càng tốt vì mình là rapper
Lí do: vì mình muốn các bạn trong thành phố nói riêng và cả nc nói chung biết nhiều hơn tới rap....cũng như có thể trao đổi kinh nghiệm cho nhau.....tks read mình đang sống tại hp nhưng quê mình cũng ở vĩnh bảo tình cờ mình nhìn thấy vinhbaoclub.com trên áo một anh đi cùng chuyến xe vs mình nên mình đăng kí mong mọi ng ủng hộ mình:d

taodo

Trùm quậy phá VBC
tv chú ý.topic này ko dùng để cm có nội dung ngoài việc liên quan tới đăng kí tuyển nhân tài.tránh làm loãng topic.Thân!

Tổ Bán Tăm

Nick (dùng trong diễn đàn)(*)Tổ bán Tăm
Tên thật(*): Bùi Minh Dũng
Năm sinh(*): 2000
Trường hoặc nơi làm việc:.
Số điện thoại:.0988666999
Nick Yahoo(*) :.baby_iloveyou@yahoo.cơm
Kinh nghiệm(*):.thừa
Giờ online/Ngày:....18 tiếng
Box muốn quản lý(*):.box tình yêu
Nhận xét về box và đưa ra ý kiến phát triển box..Box này nên mở thêm box giới tính để anh em chia sẻ ;) lập topic những câu hỏi về giới tính để anh em chia sẻ kinh nghiệm vs nhau

Minh Mơ Mộng

Lí do: vì mình muốn các bạn trong thành phố nói riêng và cả nc nói chung biết nhiều hơn tới rap....cũng như có thể trao đổi kinh nghiệm cho nhau.....tks read mình đang sống tại hp nhưng quê mình cũng ở vĩnh bảo tình cờ mình nhìn thấy vinhbaoclub.com trên áo một anh đi cùng chuyến xe vs mình nên mình đăng kí mong mọi ng ủng hộ mình:d

Box âm nhạc không còn chia nhỏ nữa rồi bạn à. Bây giờ chỉ còn 1 box nhạc tổng hợp mà thôi.

quachtulong_hp

chú từ bỏ ý định này đi, mem mới đã làm 1 bài rapper mà nhiều người phản đối. nếu thực sự ai có tâm huyết với 4r và có năng lực thì ứng cử mod vòng tay nhân ái đi. vì mục đích của diễn đàn là phát triển box đó vì quê hương vĩnh bảo yêu dấu :eek:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cảm ơn bác bạn đã gửi quan tâm, và muốn có nhiều đóng góp hơn nữa cho diễn đàn. Nhưng mình cũng xin có ý kiến thế này.
Trước tiên gửi K.A.I: Đúng là giờ box âm nhạc đã bị thu nhỏ, không còn chia từng mục ra như trước nữa.
Gửi K.A.I và Tổ Bán Tăm: Cám ơn các bạn đã đăng ký tham gia vào ban quản trị diễn đàn, nhưng hiện tại, các bạn vẫn đang là thành viên mới. Mà yêu cầu của một BQT là có thời gian dài gắn bó với 4rum, hiểu được tình hình cũng như con người trên diễn đàn. Nên hai bạn hãy cố gắng đóng góp hơn nữa, có nhiều bài viết xuất sắc hơn để đóng góp cho sự phát triển của 4rum hơn. Một thời gian sau, các bạn là một member tốt, nếu vẫn tiếp tục muốn đóng góp cho diễn đàn, hãy đăng ký lại. Lúc đấy mình nghĩ mọi người sẽ sẵn sàng làm một mod của diễn đàn. Thân ái
Và cũng đúng như quachtulong_hp đã nói
"nếu thực sự ai có tâm huyết với 4r và có năng lực thì ứng cử mod vòng tay nhân ái đi. vì mục đích của diễn đàn là phát triển box đó vì quê hương vĩnh bảo yêu dấu".

Mọi người lưu ý ý kiến này, và cùng suy nghĩ cho sự phát triển của diễn đàn nha.

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
CÁc anh trong BQT sao không xem xét lại đơn của em là sao nhỉ

Chào bạn. Bạn hãy thể hiện tài năng và lòng nhiệt huyết của mình tại box đó nhé. BQT sẽ căn cứ vào số lượng và chất lượng bài viết của bạn cũng như cách thức làm việc của bạn trong box để sét tuyển. Có vấn đề gì khúc mắc hay chưa nắm được bạn có thể pm bất cứ ai trong BQT. Nick chát và sđt đã được cập nhật trong topic mọi người sẽ luôn giúp đỡ bạn. Chúc bạn thành công nhé. Thân ái!:cool:

haivbhp89

được đấy tớ mơi vao lên không biêt tham gia vao lam j co j cac ban nho chi bao to voi nha cam on cac ban nhieu minh dango ha noi

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Lâu nay không thấy ai vào đăng ký nghĩa vụ quân sự nhỉ :D diễn đàn luôn cần những con người tâm huyết và nhiệt tình. Luôn lắng nghe mọi thắc mắc của các bạn! ^^

NiceDream

Active member
Diễn đàn ngày một đông, và rất cần sự góp sức của đội ngũ quản lý trẻ tuổi, nhiệt tình, năng nổ! BQT đang hết sức mong mỏi có những thành viên tích cực đăng ký để bổ sung lực lượng và sức mạnh cho BQT. Hãy thể hiện tấm lòng với VBC nào!

violet_buon

Tui Đang được làm mob box âm nhạc sao tự nhiên sao lại làm member vậy nhỉ.hix.nhuwng thôi làm dân đen cũng được

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
mình có tuổi rùi ko còn trong top tài năng trẻ nữa. ko biết có thể ra ứng cử được ko? dạo này BQT bận hay sao mà ko thấy ai vậy. có lẽ sau 1 năm phải bầu lại BQT để tìm ra người có tài, có thời gian và tâm huyết với 4r . . . .