tim ban gai

changkhothuychung

cuộc đời that buon chan khi phai co don le loi mot minh phai khong cac pan.hoi nhung ai chua yeu sap yeu va da tung yeu.neu thay cuoc doi con thieu mot nua.neu thay trai tim can mot nguoi chia se nhung noi buon tan huong nhung niem vui thi luc do ban da gjong tui luc nay.chung ta cung la nhung con nguoi don le.neu co pan gai nao muon noi chuyen hay di tim mot nua cho rieng mjnh thi hay vao day nha

only_you

Member
a ơi cho e hỏi chút có phải a là cháu pác phờng hok??? nếu phải thì theo tink chất bắc cầu a & e có họ ak'

Naruto_9x

Tình Đắng
hahahaha,thằng cu sứng dám lên đây tá gái,hahaha,mà đề nghị viết tiếng Việt đi nhé,viết thế thì ai mà đọc đc

only_you

Member
quý danh.này em gái.tên thì là danh nhưng ko quý đâu.vứt quách nó đi

e thì 0 cần ng` # phải tôn trọg mình nhg cần họ tôn trọg ng` mà mình tôn trọg khi đó là đúg!!! nên đề nghị phát ngôn hẳn hoi 0 thì sẽ chẳng có aj tôn trọg mình đâu ( vậy mà mi' đứa đô.j 7 khen a này tu cáck lắm 0 tjn đ.c toàn ăn nói ...)

changkhothuychung

ai bảo anh tư cách hả em.nói ra xem nào.ko biêt thế nào nhưng có điều tư cách hơn một số ng mà thui.anh ko biết em nên em cũng ko cần wan tâm wa nhiều đến người như anh đâu

Sống Trên Đời Mới Chỉ Là Một Nửa...♥ ♣...Biết Bao Giờ Tìm Được Nửa Thứ 2...♣ ♥..♪..♫...Trời Sinh Ra 1 + 1 = 2...♫..♪..♥ ♠..♪..♫...Cớ Sao Lại Có 2 : 2 = 1...♫..♪..♠ người buông tay ♥ 1 người ngã ♥ 1 người cất bước ♥ 1 người đau ♥ 1 người quay lưg ♥ 1 người khóc ♥ 1 người ra đi ♥ 1 người buồn ♥ 1 người đag quên ♥ 1 người nhớ ♥ 1 người hạh phúc ♥ 1 người đau ♥ 1 người ngồi đây lòg nhug nhớ ♥ 1 người ngồi đó tựa vai ai

Sửa lần cuối:

only_you

Member
e đâu woan tâm đến a mà chẳng wa e thấy có ng` cùng xã mà e 0 bik nên hỏi bạn e có bik 0 thoy thấy chúng nó bảo thì bik vâ.y chu' e cũg có nhìn thấy mặt a bao h đâu!!!

Vann máy bay

Super Moderator
Ôi ngứa tai nãy giờ hóa ra có người nói xấu mình ^^ Ku Sứng với em Hạnh về nhà bàn bạc cãi nhau ai xinh ai xấu nhé :) Cứ ở trên đây mà anh xấu em đẹp hoài :)