vì sao lại khóa đế tài xử phạt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
ý kiến đã đc dvhieu nói 1 cách đầy đủ,không nói lại cm lần thứ 2,nếu chưa hiểu hãy kéo lên đọc lại cm của dvhieu đã đc trích dẫn trong khung ^_^
ko có lạ làm sao có quen,nếu quen mà có thể giảm án thì có khi xử bắn cũng đc trả tự do mà ko bị xử tội nữa nhỉ .Kiểu này phải quan hệ rộng mới đc :))

thế là bạn chầu mãi mới đc dvhieu vào để nói thay ak ;)) khiêm tốn thế :::)

1

102

Guest
màu gì ở nick diễn đàn thế nhỉ,hình như mắt mình bị hoa hay sao ý ;)) , cái mày này sao giông giống màu gì thế nhỉ :-/ , trong nhóm điều hành mình có thấy màu giông giống màu này :)) chắc nhầm

violet_buon

màu gì ở nick diễn đàn thế nhỉ,hình như mắt mình bị hoa hay sao ý ;)) , cái mày này sao giông giống màu gì thế nhỉ :-/ , trong nhóm điều hành mình có thấy màu giông giống màu này :)) chắc nhầm
chắc tại ngày xưa chém nhiều nên bị đổi màu đợi tôi đổi màu lại chém nhau với ông

1

102

Guest
thế là bạn chầu mãi mới đc dvhieu vào để nói thay ak ;)) khiêm tốn thế :::)

đọc topic hơn 10 phút mới có 1 cm như thế này à :))
em vốn ngu dốt ko biêt cách nói ,may có anh dvhieu nói đúng ý nên chuyển sang đọc của dvhieu :)).ko đc sáng dạ như anh nên phải nhờ thế :))

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
ý kiến đã đc dvhieu nói 1 cách đầy đủ,không nói lại cm lần thứ 2,nếu chưa hiểu hãy kéo lên đọc lại cm của dvhieu đã đc trích dẫn trong khung ^_^

vậy là bạn ko có ý kiến gì thêm! theo nguyện vọng của các tv.mình stop ^__^

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.