[VBC] Ảnh OFFLINE - Khu Vực Hà Nội [Nhân dịp Sinh Nhật DD]

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™

[VBC] Ảnh OFFLINE - Khu Vực Hà Nội [Nhân dịp Sinh Nhật DD]

Gửi tới Tất cả các thành viên:

Dưới đây là ảnh và video của buổi offline tại Hà Nội của diễn đàn VBC chúng ta. Topic không bình luận. Ảnh có độ phân giải khá lớn (3648x2736), để tiện cho việc post lên diễn đàn, nên mình đã giảm xuống còn size 1600x1200 và thêm cái chữ Vinhbaoclub.com vào đó. Các có thể Tải trực tiếp ảnh gốc từ link MediaFire sau: Size 471 MB ( Các file độc lập)

Đường dẫn Tải xuống [Không có mật khẩu]

Đôi lời Phân Bua:

Ảnh chụp này là vào ngày 17/10/2010 chứ không phải là 04/01/08, do sơ suất không setup Date cho máy ảnh nên mới thành ra vậy. Còn nữa, do không có kinh nghiệm chụp ảnh nên một số ảnh hơi rung. Mà cái máy ảnh cũng hơi đểu cơ.hi.

Gửi tới Ban Quản Trị.

Bài viết này, không cho phép ai Edit chỉnh sửa các ảnh nếu là Hot. ĐB là Anh Đức và Hà Ngố. Bản thân cũng đang mang cái ảnh có khi là hot nhất diễn đàn cũng nên. Hic.

Gửi tới M.I.N:

Nhờ Bác M.I.N giải thích về số ảnh có liên quan đến buổi giao lưu tại công viên Bách Thảo.
Bác cũng nên có topic thống kê, quyết toán lại chi tiêu cho lần off này.

Gửi tới NiceDream:

Không được trưa lên, tối lên, làm phiền người khác qua Yahoo chỉ vì mấy cái ảnh he he, Và đặc biệt không được phép khủng bố người khác bằng điện thoại vào lúc 6h sáng, với nội dung khủng bố kiểu như:

Dậy đi, ĐI MAU, Mọi người đi cả rồi.

Gửi tới CaongocLanDaibangbienxanh:

Lần sau Hát nhường cho tôi ít nhé. Nếu ở nhà Ma lần nữa, tôi thề cho 2 bà ngất lên xuống lần nữa. Nhất là Lan. Ke ke

Gửi tới TAODO:

Lần sau sợ thế thì Em vẫn rủ Anh đi tiếp đấy. he he

Gửi tới Huongduongxanh:

Lúc về Mải quá. Tha cái Mũ của Chị về rồi. Liên lạc qua trang cá nhân em nhé, để em xin gửi lại Chị.

Video Buổi Off Tại CV Bách Thảo và Tại quán Karaoke gần DH Thương Mại.

Ảnh của lần OFF này:

Lưu ý: Các thành viên khi comment bài viết không được sử dụng trích dẫn bài viết này để trách việc load ảnh - mất thời gian.

NiceDream

Active member
Hix, biết là mình lần này sẽ bị chém tả tơi rồi. Cơ mà đấy là hậu quả của việc cố gắng để vui hết mình, hehe, chấp nhận! Chụp được ảnh với tất cả những người đẹp trai nhất 4rum, quả là vinh dự.
@ Khá: Ông khá lắm! Đúng là Khá mà! Tôi thề là tôi không nhắn tin cho Ông lúc 6h sáng nhé, 6h35' ông nhắn tin cho trước nhé! (đổ oan cho người tốt huu). Còn nữa, nếu không phải ông cố tình chém tôi bằng cái status: VBC/hehe/ Hà ngố" thì t cũng ko xông vào chém lại ông đâu, hức! Oan ức quá!

Naruto_9x

Tình Đắng
hahaha,bà chị Hà trông vậy mà hiếu động phết,làm dáng bên cạnh toàn người đẹp trai(nhất là mềnh :) ),hjhj,nhìn mọi người vui thật,keke,lần sau off tiếp nha,hjhj

trời đất,xem lại 2 cái video,thấy pùn cười dễ sợ,nhất là cái trong quán karaoke :)),sướng dễ sợ

Sửa lần cuối:

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
Chờ mãi mới đc xem ảnh đây,trời mưa không đá bóng đc nhưng yêu nhất là màn solo karaoke,iu mọi người wa cơ ^^
Đức ơi anh nhìn chú con nai vàng ngơ ngác quá cơ :) ngồi thì như ngồi ... ấy hahaa

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
Chết với ông Taođó này,nhìn ảnh còn đẹp hơn bên ngoài gấp 10 lần ấy kaka
Tải ảnh về xem rồi,hic,Khá chụp ảnh khá thật,nhìn ảnh mình đẹp wa cơ,càng nhìn càng yêu :)
e Hà sướng nha,đc chụp nhiều nhất này :D

taodo

Trùm quậy phá VBC
hehehe,Hưng khen mình đẹp trai kìa:> anh bắt đầu yêu Hưng roài đấy,làm người yêu anh nhé x.xx.xx.x

NiceDream

Active member
Chuyện, em chỉ tìm máy ảnh để show mà. Thích nhất là được "tình cảm" bên mấy người đẹp trai nhất 4rum, mỗi tội, chả anh nào thích mình.^^

hjjjjjj nhung phải công nhận các bạn nam trong 4rum mình đẹp trai thiệt nhung phải cỗ vũ sự nhiệt tình của tất cả mọi người đã đi họp nhất là ĐẠI BÀNG BIỂN XANH(híc chị thấy quý nhóc quá cơ biểu về tới hp alô cho chị mừ quên àh/) TÁO DỎ VÀ TAMHONDA_RK HI

friend_kute

friendkute
a đức ơi sao cái ảnh nào của a cũng độc đáo vậy nhỉ? khá ơi t có hát được bài nào đâu chứ.hix.công nhận hôm đó vui thật và quân số càng ngày càng đông lên.hiiiiii

taodo

Trùm quậy phá VBC
anh thấy em hát nhiều lắm mà Lan,hát tranh hết của anh,làm mình hát đc có mấy chục bài bọ,hix hix:)

friend_kute

friendkute
huuuuuu.toàn mọi người hát mà mình có hát được bài nào đâu chứ.đúng là taodo sinh ra vào nhà họ Điêu mới đúng.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Chờ mãi mới đc xem ảnh đây,trời mưa không đá bóng đc nhưng yêu nhất là màn solo karaoke,iu mọi người wa cơ ^^
Đức ơi anh nhìn chú con nai vàng ngơ ngác quá cơ :) ngồi thì như ngồi ... ấy hahaa
Anh tạo mãi mới được dáng đấy đấy. Ngày xưa còn học, bọn anh cũng được học môn gọi là môn "Tạo Dáng Chụp Ảnh", anh được điểm xuất sắc. Chú có muốn học, sang đây anh dạy cho.
Mình cứ tưởng mình đẹp trai lắm cơ,hóa ra cũng bình thường nhỉ:):):):):)
Tớ là tớ cũng nghĩ vậy.