[VBC] Ảnh OFFLINE - Khu Vực Hà Nội [Nhân dịp Sinh Nhật DD]

friend_kute

friendkute
khá ơi sao t có người bạn như ông chứ.hix.chẳng bênh bạn gì cả.chỉ lên biểu diễn chứ ko được hát mà.sự thất ko cãi

taodo

Trùm quậy phá VBC
ku Khớ nói chuẩn đấy,lầm sau đi mình ko thèm hát nữa,nhường mọi người hát hết,có thì chỉ xin 20 bài thôi,ko cần nhiều,rùi nhườn mọi người hết:D

Lunar

Thành viên Thân Thiện
Chết với ông Taođó này,nhìn ảnh còn đẹp hơn bên ngoài gấp 10 lần ấy kaka
Tải ảnh về xem rồi,hic,Khá chụp ảnh khá thật,nhìn ảnh mình đẹp wa cơ,càng nhìn càng yêu :)
e Hà sướng nha,đc chụp nhiều nhất này :D

tình hình là bác Hưng chủ ĩa tự sướng hơi cao nhé. mọi người đi hát không có mình mà vẫn vui quá. hức hức

huuuuuu.toàn mọi người hát mà mình có hát được bài nào đâu chứ.đúng là taodo sinh ra vào nhà họ Điêu mới đúng.

huk. bác TAODO mà họ nhà điêu thì có nên điểm danh thêm quân số cho họ nhà Điêu không ý nhỉ?

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
Anh mà họ điêu à Hằng,em phải nói đầy đủ chứ anh là xạ thủ xạ điêu màx.x:.::eek::.:

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
Đúng rồi Trung nó là xạ thủ đấy, nhất là nhìn thấy con gái mắt sáng ngay,nhìn thấy con zai thì mắt còn sáng như đèn pha ô tô ><

911

Super Moderator
Oi zoi. Đơn giản thôi
ban ngày nó đi chơi với sonwonder , min...
Tối đến nó về với em. Vẹn cả đôi đường

taodo

Trùm quậy phá VBC
chém chém,vụ này anh phải ke thời gian hợp lí mới đc,còn đi chơi với em Hưng nữa chứ.:cool:,bao giờ ku Chiêu về ta còn tán đổ hắn nữa mừ

taodo

Trùm quậy phá VBC
thế chú cứ chờ đi.khi nào anh gặp anh dẫn đến chochus xem mặt nhé:>:>x.xx.xx.x

taodo

Trùm quậy phá VBC
ấy chít.em nói thế lộ hết,anh đâu có xấu xa như thế.Anh chỉ xem em đó thế nào thôi.kekeke.ngoài ra còn 1 số ý nghĩ phụ thôi:yeu::yeu:

Naruto_9x

Tình Đắng
hahahah,ko dám phải nhờ anh,em là em nhờ anh Đức cho chắc ăn,Anh Đức ơi,Tết này off phải dẫn em yinny.3bie đi đấy nhé keke

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ừ, chắc chắn rồi, anh sẽ dẫn đi. Cơ mà ẻm ấy đi với ai là một chuyện đấy Ku nha.

taodo

Trùm quậy phá VBC
ko ai đc bắt ép em nó nhé.kệ cho em nó quyêta định.em quyết định đi yinny.3bie .tay anh đang cầm:banhbao26: đấy.nào quyết định nhanh

Naruto_9x

Tình Đắng
éc,ép người khác kìa,thôi thì kứ để tết về,em ấy gặp gỡ mọi người,rồi em ấy sẽ quyết định nhá,keke;ưu tiên cho a nhé em,keke