[VBC] Ảnh OFFLINE - Khu Vực Hà Nội [Nhân dịp Sinh Nhật DD]

taodo

Trùm quậy phá VBC
uh đúng rùi, ưu tiên nhất cho ku Dương nhé em,còn đặc biệt để anh nhé,anh chấp nhận giải đó cũng được:)

taodo

Trùm quậy phá VBC
hix, anh té,yinny.3bie ơi,đi cùng anh đi,thằng Dương bắt anh té rùi, 2 đứa mình đi chỗ khác vui hơn:D

Naruto_9x

Tình Đắng
đi đâu là đi đâu,anh đi 1 mình đi,ủa,mà em ấy có ở đây đâu nhỉ,hjc,toàn chém vớ vẩn,ngại với họ hàng quá mất :))

taodo

Trùm quậy phá VBC
Chú " nai " quá,em nó đang núp đằng kia kìa,anh biết thừa nhưng ko thèm nói

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
mấy anh em nhà này.chỉ nói fét là nhanh.thấy gái xinh thì hoa mắt lên.anh em trong rum mà chém nhau chả nương tay.hehe nhưng ế vẫn là ế đó.chấp nhận đi.haha:D

Naruto_9x

Tình Đắng
éc,biết đâu đó chị,sau vụ chém nhau tơi bời này,biết đâu lại tìm thấy 1/2 còn lại thì sao,keke

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
em fải thông cảm cho chị ấy chứ.Xinh mừ.dc chụo cùng chị ấy là diễm fúc đó.mà thấy mấy ông kia ở ngoài xấu thế mà chụp cùng nice thì trông xinh hơn hẳn:)

friend_kute

friendkute
em fải thông cảm cho chị ấy chứ.Xinh mừ.dc chụo cùng chị ấy là diễm fúc đó.mà thấy mấy ông kia ở ngoài xấu thế mà chụp cùng nice thì trông xinh hơn hẳn:)
công nhận mấy ông đó ở ngoài khác xa ảnh,ảnh đẹp bao nhiu thì ảnh ngược lại bấy nhiu.được chụp cùng người đepk có khác.hiiiiiiiiii

taodo

Trùm quậy phá VBC
2 ng ko phải tự an ủi thế đâu,mọi người nhìn là biết mấy em xí quá mà,khụ khụ,té thôi