Video và Ảnh Offline 19/6

force_pt

Q force

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cảm ơn force_pt đã đưa ảnh lên diễn đàn. Một buổi off vui, nhiều ý nghĩa. Hy vọng VBC sẽ có thêm được nhiều buổi off như này hơn nữa, số lượng thành viên tham gia ngày một đông hơn nữa. Cảm ơn tất cả mọi người.

hoaivitkute

Moderator
hehehe sao mừ em xinh xế hok bít......mấy cái ảnh em tự sướng đâu ui....anh chị hok post lên chóa....huhuhuhu

anh đức ui....anh việt đang bảo làm mối anh với em iu nhau hahahaha.....anh thấy dk hok....để em kon lên kế hoạch tán anh....hohohohoho

Lâm lilac

Magnae!
Nhìn qua.....nhìn lại....nhìn tới....nhìn lui.... chỷ thấy mỗi một cái bản mặt là em thấy quen.......:chika:

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
cui nhể mỗi tội toàn mem lạ quá có thấy bao h đâu ảnh trên dd cũng ko có
đề nghị từng người 1 báo danh ra mắt đi nhé:>:h

force_pt

Q force
hehehe sao mừ em xinh xế hok bít......mấy cái ảnh em tự sướng đâu ui....anh chị hok post lên chóa....huhuhuhu

anh đức ui....anh việt đang bảo làm mối anh với em iu nhau hahahaha.....anh thấy dk hok....để em kon lên kế hoạch tán anh....hohohohoho

Ảnh tự sướng của em nè.ko phải khóc.hehe

Ảnh em với anh Đức nè. Tạo cơ hội nhé.hihi

Ah quên cả anh Việt nữa nè

Ảnh tiếp nè.

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
Hôm nay mới thấy dc 3 như 1
Hoho
Sao toàn người Lạ thế nhỉ
Có a e nào off trong cà mau Ko? Cho tớ đi với

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
off sao ít người vậy, toàn mem mới ko chịu vào chào hỏi báo danh gì cả . . . . . . . . . . . :eek: lạ hoắc hik hik đề nghị các bạn vào báo danh nhé :rolleyes:

anhnongdan

off sao ít người vậy, toàn mem mới ko chịu vào chào hỏi báo danh gì cả . . . . . . . . . . . :eek: lạ hoắc hik hik đề nghị các bạn vào báo danh nhé :rolleyes:

Mình đăng ký và đã báo danh rồi bạn à, trong mục ra mắt chào hỏi nhé, mem cũ mà không quan tâm tới mem mới gì cả. Phạt úp mặt vào tường đọc 5 điều bác hồ dạy!:D:scup

friend_kute

friendkute
Mình đăng ký và đã báo danh rồi bạn à, trong mục ra mắt chào hỏi nhé, mem cũ mà không quan tâm tới mem mới gì cả. Phạt úp mặt vào tường đọc 5 điều bác hồ dạy!:D:scup

hehe.báo danh nhưng chưa báo mặt.phạt gấp đôi ................

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
úi mình thấy có 2 người là wen.còn toàn lạ hoắc lạ hơ.chịu potay thui:J:.:cool:

he he em nhận được 2 người quen là tốt rùi, đề nghi BQT hôm nào phải off mở rộng toàn quốc để anh chị em 4r có dịp hội ngộ . . . . . . . . . :D:scup