Video và Ảnh Offline 19/6

hoaivitkute

Moderator
Mình đăng ký và đã báo danh rồi bạn à, trong mục ra mắt chào hỏi nhé, mem cũ mà không quan tâm tới mem mới gì cả. Phạt úp mặt vào tường đọc 5 điều bác hồ dạy!:D:scup

vietpq nói chuẩn y'.....chả ai chịu wan tâm kí rì kả....anh em nhà ng ta báo danh ầm ỹ lắm đóa chứ hihixx.....đá đít đá đít....;):dap:;):dap:;):dap:;):dap:;):dap:;):dap:

force_pt

Q force
Hoài vịt. bảo Tân Liên ở Tiên Lãng, thì em phải là Hoài gà mới đúng.hehe

taodo

Trùm quậy phá VBC
Các cô các chú còn nhận ra 2 người quen,cháu chả quen ai trong đây cả,nản quá.
Cái tội ra mắt ra mặt mà hổng thấy mồi nhấm đâu cả,phạt gấp 6. Chiều thứ 7 tuần này có ai trót dại về cổ vũ bóng đá nhớ chuẩn bị tâm lý ra mắt trước :chika45:

chuoi10691

CÔ ĐƠN
ngon ngon nhà mềnh là hải phòng sao không thấy gì nhỉ bác táo xem thế nào nhở không ra mắt là không dc đâu........ tâunf này làm thịt vài chú nha.em nhin thấy 1 bạn quen thui

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
huhuhhu chị huongduong ơi! 89 vs 88 của em với Lan là anh nào trong ảnh vậy? chị mất tích 1 tgian rùi đột nhiên đi off kéo theo 3 men nữa là sao???
ôi 89 của em đâu???huhuhhu

friend_kute

friendkute
huhuhhu chị huongduong ơi! 89 vs 88 của em với Lan là anh nào trong ảnh vậy? chị mất tích 1 tgian rùi đột nhiên đi off kéo theo 3 men nữa là sao???
ôi 89 của em đâu???huhuhhu

t 89 đây còn đòi gì nữa.hehe.tham thế.chị ấy dạo này chuẩn bị có chồng rùi ko chơi với trẻ con đâu/ :chika45:

taodo

Trùm quậy phá VBC
ko phai la ko quen ma la tại ban ko đi off lần nào đấy mừ bạn đi một lần rùi quen hết ngay ý
hướng dương xanh _vbhp xin báo danh trước hic

bà này chơi trò ẩn giật luyện công xuất hiện ra chưởng đây mà,lần sau mem Hải Phòng kéo lên đập phá cho huongduongxanh :die: luôn :D:scup