Xu xu

XU XU

Sửa lần cuối:

XU XU

trơi
em để pé thế này thui
load to bác quatmohihi chém em chitttttttttt

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hì, con gái Vĩnh Long đó cả nhà ơi. Bác nào có muốn về Vĩnh Long thì phải qua nhà mình đấy.
@ Xu Xu, anh thấy ảnh em rồi, nhưng đúng là nếu ảnh nhỏ thế này anh không nhận ra được. Thế này chắc phải đợi tết, nhà mình đi off thì anh mới nhận ra được em.

mua_tuyet

Hahaha thanks XU XU, lại biết mặt thêm 1 thành viên của... huyện rồi. Nhìn XU XU pro nhỉ ???

@admin: thế mình ko tham gia off đc có nhận ra đc ko đấy admin ???

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cái này chắc khó, có khi phải đợi khi nào nhà mình sang Nga off thì mình mới nhận ra được.

XU XU

Hì, con gái Vĩnh Long đó cả nhà ơi. Bác nào có muốn về Vĩnh Long thì phải qua nhà mình đấy.
@ Xu Xu, anh thấy ảnh em rồi, nhưng đúng là nếu ảnh nhỏ thế này anh không nhận ra được. Thế này chắc phải đợi tết, nhà mình đi off thì anh mới nhận ra được em.

ặc
em bít là có post ảnh anh cũng đâu có bít em
hi

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
ặc
em bít là có post ảnh anh cũng đâu có bít em
hi
Ờ thì, tại ảnh bé quá ấy mà. Chứ ngày trước nhà anh ở xóm 1, biết đâu hồi ấy anh sang nhà em chơi rồi cũng nên. Xóm 3 với xóm 1 sát nhau mà.

XU XU

Ờ thì, tại ảnh bé quá ấy mà. Chứ ngày trước nhà anh ở xóm 1, biết đâu hồi ấy anh sang nhà em chơi rồi cũng nên. Xóm 3 với xóm 1 sát nhau mà.

chac anh chua den nha em choi dau vi nha em von o hiep hoa, nam lop 3 em len vinh long hoc vi co dì dạy mà
hi
gjo thi nhà em moi o vinh long
hi
tiec nhi

911

Super Moderator
con gái vinh long xinh thế nhỉ. ngày trước thầng bạn mình cũng có người yêu ở vinh long