Ảnh Các Thành Viên VB này Bà Con!!!

911

Super Moderator
Tình hình là chú phải vượt qua rất nhiều chướng ngại vật đấy
em oi đừng tin nó lừa đấy
nó ở nhà quê có vợ rồi

taodo

Trùm quậy phá VBC
ko vượt được ta lấy thang ta trèo,sợ gì chứ.yên tâm,gian lao mấy ta cũng bỏ cuộc

Naruto_9x

Tình Đắng
sợ gì chứ,em hiền lành,lại ngoan nhất 4rum,ko sợ,mấy ông anh có n.iu hết roày,tránh ra chỗ khác chơi nha

taodo

Trùm quậy phá VBC
thôi đc,anh té khỏi chỗ này. yinny.3bie oi,ku Dương đuổi anh,anh đưa em đi chỗ khác chơi:D, trước khi đi đê anh cho kả nhà 1 quả:banhbao26:,té cùng anh nào kô thì... đấy

NiceDream

Active member
em đang là mục tiêu chém đấy Thơ. Cẩn thận giữ mình em nhé, hí hí. Có gì nhớ call 911 nhá, à quên 113 hihi

taodo

Trùm quậy phá VBC
em yên tâm,anh đưa em đi roài,ko bị sao đâu,bọn ở lại cho chít,còn có 2 chúng ta thôi:.:

Naruto_9x

Tình Đắng
sao lại là nguy hiểm nhỉ,anh là anh kết em nhất rồi,keke,em phải dè chừng mấy ông kia léng phéng nha,keke,anh hiền mừ,keke

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Em ạ, trong diễn đàn mình, có anh là đáng tin cậy nhất đấy, vì anh hiền lành, thật thà mà.

taodo

Trùm quậy phá VBC
anh thì anh ko ngoan,ko hiền. Mọi người đánh anh thì anh chạy,nhưng mọi người mà bắt nạt em thì anh sẽ đứng lại và...làm gì kệ anh.ko đáng tin cậy lắm nhưng cũng đủ dùng độ tinx.xx.xx.x

911

Super Moderator
Các chú cứ tự hào về mình đi
tết năm nay em nó về vb offline đi cùng với anh bf của e nó
lúc ấy vó chú cao máu mà chết ấy
hahaha
hy vọng Mong manh

taodo

Trùm quậy phá VBC
ku " Khòa Chiêu " này chém hình như giờ giảm độ sách roai thì phải? Không giữ được phong độ roài bạn cùng khóa ơi! té thôi,:banhbao19: chít tới nơi roài

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Cập nhật thêm nhiếpfongvb

Link Ra mắt: