yooleegirl là em ạ

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
uhm có mỗi cái hình ku te đi lừa mà lại bẩu thế thì còn lừa đc ai phảik o bạn,nhìn tí nữa thì té rùi :))

hehe đang khởi công chùa vỡ mồm ạ :rolleyes::rolleyes:

Sao mình là bạn Sơn mà ko bắc cầu làm chú được nhỉ. Hay là cứ thế này cho dễ lân la tiến tới Zo Li nhở .:D:scup

tiến tới đâu ạ , cẩn thận nha đầy chỗ nguy hiểm đấy :die:

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
èo,mình nói thế đã cho vỡ mồm rồi,kinh quá cơ,híc híc,gì mà vũ phu thế :((

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
không quen bị chém ít , mà quen thì bị chém nhiều :>:h:>:h

èo,mình nói thế đã cho vỡ mồm rồi,kinh quá cơ,híc híc,gì mà vũ phu thế :((

không, đấy là nói thế , chứ mồm mà vỡ được cũng khó lắm

Có thấy treo biển cấm đâu mà chẳng lân la. Hehee. Thấy người ta còn có bật đèn xanh nữa kìa.:>:h.

:cool::cool: ừ, đèn xanh đấy , bị lừa tình ráng chiụ, đến lúc chỉ có nước ngồi mà khóc nhá :::)

Sửa lần cuối:

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
không quen bị chém ít , mà quen thì bị chém nhiều :>:h:>:h

không, đấy là nói thế , chứ mồm mà vỡ được cũng khó lắm

:cool::cool: ừ, đèn xanh đấy , bị lừa tình ráng chiụ, đến lúc chỉ có nước ngồi mà khóc nhá :::)

Với con gái người ta dùng là vũ nữ. Ai lại nói vũ phu. Anh táo nói sai rồi thì xin lỗi người ta đê :::).

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
có ai cần thuê xe gủi boom tới nhà em này ko :::)

nhà mình chạy ra chỗ này mất 10phút hoho:eek::eek:

đem bom tới nhà em làm gì ah, nhà em đầy rùi, không cần mang tới nữa đâu :.hr:

Với con gái người ta dùng là vũ nữ. Ai lại nói vũ phu. Anh táo nói sai rồi thì xin lỗi người ta đê :::).

đúng rùi đấy , nhưng mà vũ nữ thì hem phải với mình, cứ gọi vũ phu thì chính xác hơn :>:h

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
anh nói sai ah,híc híc,vậy yooleegirl thay mặt mọi người xin lỗi anh đê,ko là giận thật đấy =))

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
đem bom tới nhà em làm gì ah, nhà em đầy rùi, không cần mang tới nữa đâu :.hr:

đúng rùi đấy , nhưng mà vũ nữ thì hem phải với mình, cứ gọi vũ phu thì chính xác hơn :>:h
Ếu định lừa tình tớ à. Tớ chưa có tình nên ko sợ lừa. Đang đợi yoolee gửi tình rồi lừa nè :::).

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
anh nói sai ah,híc híc,vậy yooleegirl thay mặt mọi người xin lỗi anh đê,ko là giận thật đấy =))

bác táo thối phải tự chịu trách nhiệm chứ, cháu chém xong còn phải bỏ chạy nữa là, thay mặt bác thế nào đc :die:

Ếu định lừa tình tớ à. Tớ chưa có tình nên ko sợ lừa. Đang đợi yoolee gửi tình rồi lừa nè :::).

ơ thế á , vỡ mồm, chưa có thì lừa thế woai nào đc nhở, chưa có lấy đâu lừa :cool:

Sửa lần cuối:

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
bác táo thối phải tự chịu trách nhiệm chứ, cháu chém xong còn phải bỏ chạy nữa là, thay mặt bác thế nào đc :die:

ơ thế á , vỡ mồm, chưa có thì lừa thế woai nào đc nhở, chưa có lấy đâu lừa :cool:
Thế tớ mới bảo Zo Li trao tình cho tớ rồi còn lấy cái để mà lừa. :X:X

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
uh, thế cũng đc , tớ đi lừa cũng đc khối khối , send lại cho tdd có nhằm nhò gì :::)

Tóm lại là 2 tóm có trao tình cảm cho tớ ko . Cứ yên tâm bạn có lòng thì tớ có dạ. Ko từ chối đâu mà phải ngại. Có gì cứ mạnh dạn lên nào .:>:h

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
chém căng thế hả bác , bác để em về hỏi chồng em kái nhá :rolleyes::rolleyes:

Chồng là chồng mà tình yêu là tình yêu bồ là bồ. Cứ xơm biểu hiện tình cảm trước rồi về kể chuyện hỏi ý kiến sau cũng được mà.Không chém thì thôi, đã chém phải nhiệt tình, phang hết mình phang thật lực:)):>:h