Áo Đồng phục VinhBaoClub

Naruto_9x

Tình Đắng
em đề nghị nên cho màu vào biểu tượng vbc chứ chỉ màu trắng ko thôi thì hơi đơn điệu

hp_style

Active member
Cũng dc đấy, nhưng chữ và logo thì cho màu gì vậy, hay là màu trắng như thế này à......

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
em đề nghị nên cho màu vào biểu tượng vbc chứ chỉ màu trắng ko thôi thì hơi đơn điệu

Cũng dc đấy, nhưng chữ và logo thì cho màu gì vậy, hay là màu trắng như thế này à......
Trước mình cũng định để màu logo trước ngực áo cơ, nhưng sau một hồi quan sát thì hình như nó không hợp tông màu. Theo mình, áo đồng phục thì không nên màu mè, cần 2 màu trắng và xanh kết hợp với nhau sẽ hài hòa hơn. Đấy chỉ là ý kiến của mình thôi ^^.

Ha vnview

em cũng cùng quan điểm với anh Min, nhìn vậy trông đơn giản, mát mắt với cả sau 1 thời gian màu chữ sẽ ko bị phai, nhưng nếu được màu áo nên để màu xanh da trời thì phù hợp cho cả nam và nữa + thể hiện hòa bình và đoàn kết....Hj` mà đây mới chỉ là bước 1 đồng phục mùa hè thôi ah anh? tiến tớ sẽ làm cả 2 mùa chứ?

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ý em là màu áo sẽ đậm hơn à. Anh lấy màu này là để nó gần màu với diễn đàn mình. Và tạm thời đưa ra để mọi người xem trước đã, còn mùa đông chắc chỉ cần làm cái tay áo dài ra là ổn ^^.

NiceDream

Active member
Mọi ng cứ tiếp tục cho ý kiến đóng góp, rồi sẽ lựa chọn được một chiếc áo hoàn thiện và đẹp nhất!

Vann máy bay

Super Moderator
Em thì thấy kiểu thì ổn rồi cơ mà em vẫn thích màu nhạt hơn chút. Như màu này này, cơ mà sợ không có màu này thôi : VBC

NiceDream

Active member
Chọn màu khó phết đấy chị ạ. Trước mắt thì mọi người cứ góp ý thêm, rồi xem thực tế thế nào sẽ thống nhất!

thoheo_luv_you

e thík áo màu trắg hơn vì da e đen......>.<
và trên nền trắg thì meh cho các chữ và họa tiết vô.....
( mầu đậm thì thiệt cho ng da đen wa... mà trog đó lại có em :(()

hp_style

Active member
Mọi người cứ đưa ra ý kiến đi, rùi sẽ tổng hợp lại và chọn ra dc một màu mà tất cả mọi người đều ưng ý cả.......

NiceDream

Active member
e thík áo màu trắg hơn vì da e đen......>.<
và trên nền trắg thì meh cho các chữ và họa tiết vô.....
( mầu đậm thì thiệt cho ng da đen wa... mà trog đó lại có em :(()

Áo màu xanh cho giống màu giao diện của 4rum em ạ! Với lại màu này cũng làm sáng da mà, đây đâu pải màu tối đâu! ^^

hp_style

Active member
Anh có ý kiến thế này, "Của đen mới là của hiếm" em ạ, nên em cứ thoải mái đi, ko phải suy nghĩ nhiều đâu, hi` hi`

Domcao

Theo mình hình thức - màu sắc cũng tạm ổn. Nhưng kể có gì mang hồn sắc quê hương Vĩnh Bảo nữa thì tuyệt hơn. Tức là nhìn nó người ta có thể hình dung đến Vĩnh bảo, chứ không chỉ phải đọc 3 chữ vinhbaoclub.com. Chúng ta xem cái gì tinh tuý nhất của vĩnh bảo có thể thể hiện trên áo đồng phục?
Trạng Trình ? Hay thuốc lào - tên y học là "tương tư thảo"?
Biết là đòi hỏi này hơi khó, nhưng cao thủ nào có ý tưởng thiết kế được thì tuyệt cú mèo

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™

Đây là thiết kế của Em, Dĩ nhiên Em thích nó như thế này. Màu trắng xanh là đẹp nhất.

Mốt số Logo.

Sửa lần cuối: