Áo Đồng phục VinhBaoClub

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
theo em thì nên cho chữ vinhbaoclub lại đằng sau thì tốt hơn

Anh vẫn chưa hiểu được ý của em là thế nào. VinhBaoClub lại đằng sau là dịch xuống dưới hay là thế nào em.

Mọi người cũng xem xét luôn cả mẫu thiết kế của Khá nha.

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Chắc là không, bây giờ diễn đàn chẳng có người trung niên đâu. Nếu có thì thiết kế mẫu khác cho lần sau. Lần này cứ thế đã, ai có thiết kế mẫu nào, post lên để mọi người tham khảo nhé!

Naruto_9x

Tình Đắng
em nghĩ cái biểu tượng vbc đặt bên ngực trái nên có màu,như vậy sẽ đẹp và mang tính biểu tượng hơn,chứ để màu trắng,người ta hiểu nhầm là biểu tượng petrovietnam gas thì chết

Ha vnview

Thiết nghĩ logo với mẫu áo là phải cẩn thận lựa chọn 1 lần thôi chứ? lần sau nếu có thay đổi chỉ là chỉnh sửa 1 chút ít...cố định vẫn hơn nhỉ? ^^

hieunguyentrung

toi chon kieu ao mau trang,vi trong rat tre chung ma moi nguoi thi nuoc da nao mac cung hop.nhat la cac ban nu mac do trang thi con trai cu goi la me tit. con ban nam mac vao thi trong lich lam ra nhiu.

Zero

Theo mình nghĩ, một cái áo đồng phục thì tốt nhất đừng có màu mè quá, vì diễn đàn mình cũng nhiều tầm tuổi. Với lại, theo mình thấy các hoạt động của diễn đàn có hướng tới các hoạt động vì cộng đồng, nên áo đơn giản, màu sắc ko màu mè thì sẽ gây được sự tin tưởng hơn. Mình thì mình thích cái kiểu áo của M.I.N, nó mang màu sắc của diễn đàn, với lại nó cũng không lòe loẹt quá. Còn về vấn đề mang màu sắc của quê hương, hoặc những gì mang tính Vĩnh Bảo cũng không khả quan lắm, vì ở Vĩnh Bảo, nét đặc trưng là cây thuốc lào, với cụ Khiêm, chẳng nhẽ lại đưa ảnh cây thuốc lào, hoặc ảnh tượng cụ Khiêm lên áo. Thử tưởng tượng xem, có ai dám mặc một cái áo lại có một bức tượng lù lù, hoặc một cái cây trên áo không cơ chứ. Một phiếu cho thiết kết của M.I.N

NiceDream

Active member
sắp có đồng phục. Hi vọng sẽ nhận được sự ủng hộ của toàn thể members...Chuẩn bị tinh thần đăng kí lấy áo nhé cả nhà!

Lâm lilac

Magnae!
Em nghi cái anh có ID:kelangthang, là một trong những người ở nơi mà anh í giới thiệu để tiêu thụ áo 4rum mình ó! Nhưng mà anh í nói hơi quá rùi! Áo 4rum mọi người chờ lâu lắm rùi! Chỉ mong có thật nhanh để mặc thui! Không ai là không mong chờ cái áo đó cả! Mí anh chị nhỉ!:chika:

Sửa lần cuối:

Lunar

Thành viên Thân Thiện
tớ thích áo phông không cổ cho nó năng động

hờ hờ. đúng rùi đấy áo đồng phục nên ít màu mè thôi. càng đơn giản càng đẹp