Áo Đồng phục VinhBaoClub

Lunar

Thành viên Thân Thiện
hi`. đăng ký lun đây. dạo này chị lên núi ẩn dật. kaka. lâu lắm không gặp em. thấy nhớ rùi đấy

huk lâu lắm mới onl, ngó ngang diễn đàn. Vụ áo đồng phục mình cũng nghe Admin thông qua rùi. mình thì đồng ý kả hai tay lun. Nhưng mà làm gì thì cũng phải có kế hoạch cụ thể đấy. Lên kế hoạch làm áo rùi, thống nhất kiểu dáng và màu sắc, các mem đăng ký size rùi thì phải lên kế hoạch đóng tiền nữa. Như con bạn tớ, kả hội đăng ký áo đông lắm, ai cũng khẳng định là sẽ lấy áo. Áo đặt xong rùi mang tới người lấy người không. Mà có phải tại áo xấu đâu cơ chứ. Nói cho cùng không phải nghĩ các mem nhà mình cũng thế nhưng mà chắc thì hơn. Rút kinh nghiệm đội bạn. Mất lòng trươc, được long sau thì tốt hơn

Sửa lần cuối:

Lunar

Thành viên Thân Thiện
đăng ký lun nè! áo nữ, size L.
ak mà mọi người đăng ký áo thì viết thêm vào là Nam or Nữ nhé. tại vì dáng áo nam và Nữ khác nhau đấy.

taodo

Trùm quậy phá VBC
Mình thấy kiểu đầu tiên của M.I.N thế là chuẩn rồi,còn kiểu áo thứ 2 không có cổ đấy,hay là nên để chữ vinhbaoclub.com theo kiểu vòng cung ở sau lưng và giữa đó là chữ online !!! theo đường thẳng. Như thế trông đẹp hơn.mà mình thấy nếu là áo đồng phục ta nên làm áo có cổ trông sẽ nổi trội và mang nhiều ý nghĩ hơn khi mặc

Áo đồng phục càng đơn giản càng làm nổi bật hơn.tin mnìh đi,sẽ phù hợp với tất cả mọi người.màu sắc cũng đơn giản thôi,đừng màu mè sẽ làm giảm cái đẹp của áo đi đấy

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hình như vẫn có một số mem vẫn hơi nhầm, cái thiết kế của mình, hai hình chính là một áo, chứ không phải là hai cái có cổ và không cổ. Hình áo bên tay trái chính là phía trước áo, còn hình bên phải là đằng sau áo. Mình đưa ra hai hình là để mọi người dễ hình dung.

Còn bây giờ, nhanh tay nhanh chân vào đây đăng ký áo đi nào.

oanhbuifuv

mình thấy là mấy cái vòng tròn thì cho lên mặt trước sẽ hợp lý hơn, mặt sau để nguyên VĨNH BẢOCLUB là đc rùi!!!!!!
mà bjo thì đc diện áo mới nhỉ?
sắp hết thu rùi

mặt trước bỏ mấy họa tiết đi, thay bằng vòng tròn ý, mặt sau thì để chữ thui

ah mà còn chất liệu áo nữa, mặc cotton cho mát mẻ

Mình đăng kí 1 cái size L nha! áo nữ nha!

Sửa lần cuối:

nhoccafe

Mình thấy cái kiểu đầu tiên cũng được nhưng mình nghĩ có cái biểu tượng hay logo có hình cây thuốc lào sẽ sinh động hơn . Với lại màu xanh như thế thì không nổi cho lắm .

Lunar

Thành viên Thân Thiện
mình thấy là mấy cái vòng tròn thì cho lên mặt trước sẽ hợp lý hơn, mặt sau để nguyên VĨNH BẢOCLUB là đc rùi!!!!!!
mà bjo thì đc diện áo mới nhỉ?
sắp hết thu rùi

mặt trước bỏ mấy họa tiết đi, thay bằng vòng tròn ý, mặt sau thì để chữ thui

ah mà còn chất liệu áo nữa, mặc cotton cho mát mẻ

Mình đăng kí 1 cái size L nha! áo nữ nha!

mọi người nhanh chân đăng ký sau đấy đóng tiền cho em Nicedream sớm thì se nhanh có áo thôi mà. hì hì

NiceDream

Active member
Thông báo! Hôm nay đã là ngày cuối cùng của đợt đăng kí áo đồng phục đợt 1. Còn ai muốn có áo mà chưa đăng kí và chuyển tiền cho anh MIN thì nhanh tay lên nào! Tối nay em sẽ chốt danh sách đấy ạ!

traycysieuquay

Hihi. Hnay mới phát hiện ra diễn đàn đã thấy nhiều hoạt động hay rùi. Em thích cái này. Các bác đã có chỗ in áo chưa. Em giới thiệu bạn em in cho. Bạn ấy cũng người Vĩnh Bảo mình đó

Naruto_9x

Tình Đắng
em hà nội à,có phải dân vĩnh bảo mềnh không đấy,hjhj,dù sao cũng rất hân hạnh đk làm quen vs em :D

taodo

Trùm quậy phá VBC
chú ở trên đó lo vụ giao lưu với đồng hương Nghệ An đi,chuẩn bị cho kịp còn thuê sân