[Kêu gọi] - Giúp đỡ động viên Vann và gia đình vượt qua khó khăn

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Chị Vann về nhà điều trị 1 tháng và mới nhập viện đầu tuần vừa rồi. Nhập viện để theo dõi và chuẩn bị mổ. Hiện tại sức khỏe vẫn bình thường, có lẽ ko tham gia ọp VBC vào 15/10 được :(

Em xin lỗi vì hok lên diễn đàn nên hok biết chuyện chị Vann bị như vậy! :( chúc chị Vann sớm khoẻ lại! Lên diễn đàn nói chuyện cùng mọi người! Chị sẽ thấy đc hết tấm lòng của mọi người đối với chị lúc chị gặp khó khăn ntn! CỐ LÊN chị nhé!

minh.dcb

chúc chị sơm bình phục chi nhá. Luôn vui vẻ lạc quan chị nhá :D

em mới tham gia diễn đàn nên cũng chưa biết nhiều mong được mọi người giúp đỡ

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hôm trước em có nhắn tin cho Thủy, thấy Thủy bảo dạo này sức khỏe cũng ổn định rồi, cũng ăn được (nhưng không tăng cân :D). Bác sĩ đang theo dõi, nhiều khả năng cuối tuần này Thủy sẽ được mổ.

friend_kute

friendkute
Tình hình là sau bao nhiêu ngày chơ đợi thì ngày mai chị Thuỷ sẽ được mổ ca 2 khoảng 12h
Vậy mọi người hãy cùng nhau chúc c ấy có ca mổ thành công nhé.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Hehe, hôm qua thuỷ alo cho anh. giọng chắc nình nịch. Cả nhà yên tâm là em ấy khoẻ khoè. Chungs ta chuẩn bị tinh thần đón tiếp 1 nv sôi nổi nữa vào khoảng 1/2 tháng tới

dvhieu

Member
Hôm nay là ngày có ý nghĩa quan trọng với Thủy. Chúc em mọi chuyện suôn sẻ và thành công! Toàn thể thành viên VBC cầu chúc cho em!

Dự đoán: Ca mổ thành công trong may mắn, có tin ko được như ý từ nơi khác...

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Vann đã mổ cách đây 1 tuần rồi em ạ. Ca mổ thành công, chỉ phải chỉnh lại van tim (Trước các bác sỹ dự định thay van sinh học, nhưng khi mổ van cũ vẫn dùng được nên chỉ chỉnh sửa lại). Hôm qua anh vào viện, thấy nói chuyện vẫn hoành tráng lắm, chỉ hạn chế đi lại thôi. Có thể sẽ ở viện hơn tuần nữa để chạy kháng sinh, rồi về quê nghỉ dưỡng. Tết này là có thể tụ tập được cùng mọi người rồi.
Giai đoạn khó khăn nhất đã qua, giờ chỉ chờ để hồi phục thôi.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Xin chúc mừng...! Lên được cân nào chưa em gái? Khi nào về quê, anh xin phép vợ 1 tuần xuống vỗ béo cho xinh gái nhé....!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Vann đã bị đuổi khỏi viện do bệnh viện không còn gì để chữa trị cho Vann nữa, chỉ còn một thời gian ngắn nữa thôi Vann sẽ lại hòa nhập vào cuộc sống bình thường. Chúc mừng Vann, chúc Vann bồi bổ thật nhiều, sớm trở lại thảo luận cùng mọi người.

Note: ai có thời gian có thể tới nhà Vann thăm hỏi từ hôm nay. (Địa chỉ: Đội 5 thôn Tiền Phong, hỏi nhà Thủy nhé)