Nhật Ký OnLine (07/05/10 >>>)

Naruto_9x

Tình Đắng
mỗi ngày lại thấy thêm đk 1 niềm vui,niềm vui ngày hôm nay là lại đk hoạt động trên VBC sau mấy ngày vắng bóng,ke ke,cùng nhau chung tay góp sức để phát triển 4rum đi mọi người,cố gắng nhé mọi người,hj,tặng mọi người nè

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hôm nay, VietNamNet nhà tớ bị hack, tớ thương VietNamNet nhà tớ quá, mà chẳng biết làm thế nào. Chỉ mong gặp được mấy ông hacker ấy để mà.... học tập.

hp_style

Active member
Hôm nay tớ định lên khu cầu giấy để tìm phòng trọ, nhưng mà chưa đi dc thì có 1 em mà tớ quen cũng lâu lém rùi ý,hình như là quen qua zing thì phải nhưng mà hok bít mặt mũi em thía nào,Và hôm nay tự dưng mình lại hẹn em qua chỗ mình chơi và em ý hẹn là 2h30 em qua , ngồi ở nhà đợi em được tí thì em lại SMS cho mềnh là anh ơi, Anh qua nhà em đi, mẹ em có việc nhờ anh đó, lúc đó mình giật thót 1 cái, " Mẹ em bảo anh tới nhà mẹ nhờ gì đó " . Mình nào đâu có quen mẹ em, em mình còn chưa bít mặt mũi thía nào nữa nói chi là mẹ em, he he . Rùi mình cũng đồng ý và bảo em qua trường anh đi, rùi anh sẽ cùng em về nhà gặp mẹ em, thế là em ra Cổng trường bưu chính đợi mình, Sau đó mình theo em về nhà , nhà em ở trong khu tập thể ĐHSP nghệ thuật TW, Ba mẹ em trẻ lém ý, mẹ em sn74 nè, trong khi đó thì em sn91, mẹ rõ là trẻ mà đã có cô con gái 20 tuổi rùi đó các bạn ạ, nhìn em xì teen lém ý, 20t rùi mà cứ như là mới 13-14 tuổi thôi, vào ngồi nói chuyện lúc và mềnh có hẹn với bố em là hôm nào mềnh rảnh mình qua chơi rùi tiện thể giúp cho cái việc mà bố em đã nhờ. he he,. Nhưng mà hôm nay cũng thấy thú vị thật.........:D..:D

Sửa lần cuối:

Naruto_9x

Tình Đắng
láo láo láo quá,hjchjc,có khả năng đây là 1 câu chuyện phiếm ông hp_style lập lên để tạo scandan,đừng tin anh em à

hp_style

Active member
Đây là sự thật, vừa mới xảy ra xong, Anh không nói dối chú đâu, Cái này hok chỉ có mình anh biết , mà còn có cả bạn anh.....

Lâm lilac

Magnae!
Anh ui em thý bài này nghi ngờ quá! Nó có phải là sự thật ko vậy??? Em thý nó có gì đó mờ mờ ảo ảo, Ko thể tin tưởng đk! Không nên tin, Không nên tin!

hp_style

Active member
Nhưng mà là sự thật 100% em ạ, ra đó thì mẹ em ý nhờ anh lập hộ cái mail và cách gửi mail, tiện thể sửa hộ cái máy tính, hihi...:D

Lâm lilac

Magnae!
Ộc..................................! Sặx máu ak`! Anh phải nói rõ từ đầu nếu không người ta hiểu sai vcấn đề là tiêu đấy!:chika: ;))

hp_style

Active member
Thì ban đầu đọc ai cũng giật mình mà, nhưng sau đó bít rõ rùi thì thấy bình thường mờ....Thú vị hok em ,....:D

Naruto_9x

Tình Đắng
hjc,trưa 12h15,lên xe bus,buồn ngủ đến mờ cả mắt,hjchjc,đến lớp,giảng đường mất điện,thầy giáo bảo :Thôi các em nghỉ,hôm nào học bù sau.hjcjhc,lại lết về phòng trọ,hjhchjc,đời sa mà bất công với người chăm học d.d.d.d.d.d.d.d.

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
giữa tuần.vẫn thế.buồn lang thang 1 mình.ngơ ngác kiếm một bóng hình quen thuộc, hình như đã mãi xa vời

Lâm lilac

Magnae!
Một ngày nọ, em nhận được một lá thư trong hòm thư ở nhà! Đó là lá thư có 1 không có cái thứ hai(tự tay làm). Tuy nó không đẹp nhưng nó thể hiện những gì người viết mún nói! Khi mở lá thư ra, em đọc và hết sức bất ngờ. Nội dung lá thư:" Trúc Lâm thân mến! Tớk không biết Lâm có biết tơk không? Nhưng tớk biết Lâm rất rõ. Tớk luôn dõi theo Lâm và sẽ mãi làm thế. Lâm cho phép chứ?" Trời ạ em mới thý có người muốn đk dõi theo người khác mà lại đi xin phép người đó. Và em đã trả lời lại:"Bạn là ai? Và tại sao laị muốn dõi theo tớk chứ?". Hôm sau:"Tớk là người học lớp Đặc biệt! Vì tớk thik được dõi theo Lâm^_^". Lớp đặc biệt là một lớp toàn là học sinh giỏi toàn diện và con cái của những người có thế lực trong khu vực này. Em cũng tò mò muốn biết nên cg~ đồng ý! Nhưng cho đến bây giờ em vẫn không thể tìm ra người đó là ai, nhưng em rất vui khi có người quan tâm đến mình! Bây giờ em có nick Y!H của người đó và vẫn nc với nhau! Nhưng em ko bét đó là ai cả!:chika:

Naruto_9x

Tình Đắng
Hôm nay,hjc,cũng có lúc mình nghèo đến nỗi phải vay tiền về quê,hjc,vừa đủ đến nỗi ko có tiền mua cái bánh mì mà ăn,hjcchj,chết đói mất thôi,!.!.p;đời sinh viên quả là nghèo thật.Nhưng cũng thật vui vì đk sống và gặp gỡ,làm quen vs bạn bè,đk tham gia nhiều hoạt động xã hội mà VBC chính là nơi mình thích hoạt động nhất,mình sẽ cố gắng hết sức để phát triển 4rum đi lên.Mọi người cũng hứa vs mình thế nhé.Cố Lên :eek::eek::eek::eek:

NiceDream

Active member
Buồn thật là buồn! Dẫu đã lớn rồi, nhưng nó vẫn ngốc nghếch và chưa học được cách để yêu thương! Lúc nào cũng sợ mất đi yêu thương, nên nó càng cố gắng hết sức để nắm chặt. Nhưng yêu thương đúng là như những hạt cát, càng nắm chặt càng rơi ra nhiều và nhanh hơn khỏi lòng bàn tay nó! Dẫu cho có khóc thật nhiều, nuối tiếc thật nhiều, cũng không thể giữ lại những hạt cát! Tạm biệt mọi người, tạm biệt những yêu thương!!!