Nhật Ký OnLine (07/05/10 >>>)

taodo

Trùm quậy phá VBC
Mìn hổng thay ơ vơ tơ mờ lượi thây tữ kí.ếch tèm ược quẩu téo nèo đệp,zừa mếu zừa tông lèm seo ý,thui ếch quâu tơm ữa.khe nèo quơ tung sẻng vơ quở téo khéc dùn zạy

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Sáng ra tưởng ấm hơn, ai dè vẫn lạnh chết khiếp

pS/ Tên Tao đó kia, chuyển sang Táo làm gì, định là món ăn ngon cho VBC à.

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Úi dào, còn có tháng nữa là tình hình mạng Việt nam sẽ trở lại bình thường :))

:mad::mad::mad::mad:

911

Super Moderator
Nhanh thế. 1 thang Thoi ah?
Hom nay chủ nhật ở nhà nhậu cả ngày. Ôi cuộc đời có gì đẹp hơn thế

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cuộc sống, không dễ dàng như ta tưởng. Cố gắng, cố gắng, nhiều lúc không muốn cố gắng... vì biết cố gắng cũng chẳng được như ý muốn...

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ngày hôm nay, nói chung là vui. Nhận được tiền nhuận bút, tối đi uống bia cùng anh em. Mọi người ai cũng tốt, động viên mình cố gắng. Và chắc chắn, mình sẽ mọi việc sẽ tốt hơn :).

911

Super Moderator
Hãy cố gắng nếu Mình có thể , bởi sau này: dù thành công hay thất bại, Mình cũng có thể ngẩng cao đầu
Min: chúc mừng
Ông cos việc Ngon, tôi còn chưa có dc cái bằng

hong ha

hjx hjx.cười lên nào cả nhà...............................................................:>:h:>:h:>:h:>:h:>:h:>:h:>:h:>:h:>:h

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
Chưa khi nào có cảm giác đi từ cõi chết trở về. Phù ...

hik hik ku em lượn đâu mà hôm nay mới thấy, anh tưởng các thành viên cũ bị đày ra đảo như Ku MIN rùi, VBC đá bóng mà cóc ông nào chịu về . . . . . . . . . nản quá . . . . . . . . . :confused:

taodo

Trùm quậy phá VBC
cuộc sống không biết sẽ thế nào đây,gần 1 tháng nay chưa biết mặt mũi đồng tiền ra sao.Mất 2 bộ giấy tờ chỉ biết ngồi nhà đi làm lại.Ngày mai đi họp và 1/7 bắt đầu đi làm rồi,cũng chả có lương mấy tháng hè.tiếp sức mùa thi của forum thì thiếu nhân lực trầm trọng.Biết làm gì đây? Không thể cùng anh chị em góp sức được mình cũng chẳng dám có ý kiến.Mọi thứ với mình sao cứ mù mịt vậy ko biết.Cuộc sống này phải chăng không dành cho ta (*):buon

911

Super Moderator
Khá em dạo này Mải đi tán gái hay sao mà ít ol thế ?
Làm Cai box này Ko có người trông coi , bị mốc cả lên .
Chém nào...

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Em chẳng thấy tí mốc nào cả, toàn Rêu xanh thui mà :)):)):))
Đã kịp cua cô nào đâu, toàn thấy người ta cua mình ý chứ :)):)):))

HIC. Cái VBB 4.1.4 như ... ấy. Mãi chẳng quen :D

NiceDream

Active member
Tạm gọi là những nuối tiếc

Nói thế vì lẽ ra mình không nên nuối tiếc làm gì, nói thế vì trước lúc làm mình đã chuẩn bị sẵn tinh thần rồi. Nhưng dù sao cũng vẫn thấy có cái cảm giác gì đó, không định hình rõ được, nên tạm gọi là những nuối tiếc.

Trên đường về, đã nghĩ là sẽ viết rất nhiều, nhưng quãng đường gần 20km cũng đủ dài để làm nhạt nhòa cảm xúc. Không còn muốn trách mình đã không cố gắng để đạt điểm cao hơn, không còn muốn giá như hay chi bằng mình cũng là con cái gia đình Cách mạng để được ưu tiên 30 điểm thay vì 10 điểm bằng Giỏi, không còn gì nữa…

Giờ, những thứ còn lại trong mình, chỉ là hình ảnh của Mẹ đứng ở bậc thềm tiễn mình lên Hà Nội với đôi mắt ngân ngấn nước, là dáng Bố bé nhỏ thấp thoáng ngoài cửa kính ô tô khi mình bước lên xe, là hơn 1 kg gạo nếp và 2 quả thanh long Mẹ hái ở vườn nhà rồi gói vội đưa cho mình. Viết những dòng này, thấy nghẹn ngào trong cổ và nước mắt lăn dài trên má. Mình đã bỏ lại tất cả những điều ấy sau lưng, đã cố để không nghĩ đến, đã cố để không buồn, nhưng quãng đường gần 100km cũng không đủ dài để làm nhạt nhòa cảm xúc.

Tạm gọi là những nuối tiếc, rồi chuẩn bị tinh thần bước tiếp!
Thân ái và quyết thắng!!!

dvhieu

Member
Sao tự nhiên mình thấy mất bình tĩnh một cách khỏ hiểu thế nhỉ?
Chỉ là chuyện vớ vẩn thôi mà, hết sức vớ vẩn...