Nhật Ký OnLine (07/05/10 >>>)

NiceDream

Active member
Đi học về, mở máy tính, thấy mọi người vui thật là vui...Không xác định được cảm giác của bản thân...Lặng lẽ...bước đi...

thuthuy

Một chủ nhật, mờ hết cả mắt, sợ -> run->hồi hộp->chờ đợi & đợi chờ ->... h chỉ hy vọng mọi thứ hôm nay làm đạt được kết quả như bản thân đã đặt ra. cảm giác khi bị thầy cô chất vấn quả là bị đè nặng về tâm lý.

Vann máy bay

Super Moderator
Ngày thi đầu tiên đã xong, còn 7 môn nữa. Sáng nay đi xem thi điền kinh của đại hội thể dục thể thao. Đội HP có 2 chị thi nhảy xa cơ mà ko được huy chương. Đã tận mắt thấy Trương Thanh Hắng. Ôi !!! ^^

Naruto_9x

Tình Đắng
Mai thi rồi,nản quá,trưa nay đang học tự nhiên ngủ gật,mở mắt ra đã 5h,thôi,dậy cắm nước tắm,nấu cơm thôi

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Giá như không có ngày 14/08/10

.................................................................

thuthuy

Chờ đợi cuối cùng hôm qua mới có kết quả cũng gọi là ok rồi hì... , nhưng hnay lại lo Còn ngày mai nữa là tới Deadline mà mình chưa làm được tí gì hết, quả này ngỏm củ tỏi thật rồi.

NiceDream

Active member
Hê hê hôm nay 1 năm tròn là mem VBC. Thời gian tàn nhẫn, mọi thứ dường như đã đổi thay quá nhiều! Những cảm giác của ngày này năm ngoái, ngày ấy đâu rồi, ngày ấy đâu rồi???

otcay29

Lang thang viết bài trên VBC được mấy bài thì cũng mất mấy bài. Giờ thì tay lạnh cóng, không xác định được tâm trạng nữa. đành cáo chào ACE tớ làm việc thôi. Lát rảnh tớ lại mon men.

NiceDream

Active member
Không còn biết phải nói gì nữa! Xin mượn đôi câu thơ thay lời tạm biệt!
"Cho em được gói trọn trong buổi biệt ly một trời kỉ niệm
Những gì mình chưa kịp nói, những dự định mai sau và nỗi nhớ vô bờ!"
Tám biệt!

911

Super Moderator
Vậy là có 1 Người đã ra đi
Cám ơn em vì những đóng góp và tình cảm e dành cho Vbclub. Mong e luôn thành Công trên con đường đã chọn
Nếu có một Mai e that đổi ý định, hãy quay Lại đây nhé. Mọi Nguoi luôn chào đón em

Vậy là có 1 Người đã ra đi
Cám ơn em vì những đóng góp và tình cảm e dành cho Vbclub. Mong e luôn thành Công trên con đường đã chọn
Nếu có một Mai e that đổi ý định, hãy quay Lại đây nhé. Mọi Nguoi luôn chào đón em

Naruto_9x

Tình Đắng
Ai là người ra đi đấy hử,nản với mấy cái người này quá,đang lúc nước sôi lửa bỏng thế này mà lại... nản

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Không còn biết phải nói gì nữa! Xin mượn đôi câu thơ thay lời tạm biệt!
"Cho em được gói trọn trong buổi biệt ly một trời kỉ niệm
Những gì mình chưa kịp nói, những dự định mai sau và nỗi nhớ vô bờ!"
Tám biệt!
Đây là điều anh không muốn nghe từ bất kỳ thành viên nào, đặc biệt là từ em. Từ trước tới giờ em là một thành viên quan trọng của 4rum, nếu không muốn nói là không thể thiếu. Mong một ngày nào đó, em sẽ nghĩ lại, và quay trở lại với diễn đàn. Chúc em sẽ thành công trên mọi nẻo đường.

taodo

Trùm quậy phá VBC
xem sang nhày mới mình có đc sự may mắn ko,sao năm nay tồi tệ quá,nản hết cả người

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
với thời tiết như này giặt quần áo cũng có thể dẫn đến tử vong.các anh em cẩn thận :::)

taodo

Trùm quậy phá VBC
Sau thời gian dài ngâm cứu và tìm tòi,các nhà khoa học thế giới cho ra kết quả cuối cùng của việc tránh rét hiệu quả nhất.

+ Phải giữ ấm cơ thể bằng cách không được tắm.
+ Không nên thay quần áo.
+ Giữ ghét trên cơ thể càng nhiều càng tốt.
+ Không nên đi vệ sinh.
.............................

Các cách trên sẽ có hiệu quả cho bản thân để con người được đảm bảo sức khỏe qua mùa đông lạnh giá này.

(chia sẻ từ nguồn thông tin mới nhất từ báo lá thuốc lào huyện Vĩnh Bảo vinhbaoclub.com)