Nhật Ký OnLine (07/05/10 >>>)

Vann máy bay

Super Moderator
Xong môn thứ 3. Còn 2 môn nữa. Đã mua vé tàu, 1h30 chiều 26/6 lên tàu về bắc. 6h20 sáng 27/6 có mặt tại ga Nam định. Ai tốt bụng đi ra ga đón mình nào ^^

NiceDream

Active member
Ôi, chào mừng chị Vann ra Bắc. Ở ga Nam Định thì có thể sẽ có anh muahoacai đón chị đó. Tiếc là hôm đó em còn chưa thi xong. Hẹn gặp chị ở HP nhé! À mà nếu chị về sớm thế thì lên Hn tham gia tiếp sức cùng mọi người đi.

Vann máy bay

Super Moderator
Anh Đức cũng bảo thế nhưng mà chị cũng có biết đường đi lại ở Hà nội đâu. Đi theo lại làm cái đuôi theo thì mệt lắm ^^ Mất công mọi người lại phải chỉ đường thêm cho 1 người nữa ^^

NiceDream

Active member
Hihi, vậy thì chị Vann sẽ làm bếp trưởng và Đội trưởng nhóm văn nghệ để cổ vũ tinh thần cả nhà. Vai trò đó cũng khá quan trọng đó ạ!

Naruto_9x

Tình Đắng
hahaha,chị thủy về rồi,hôm nay em cũng thi giải tích,5 tín chỉ,làm bài cũng được,hjhj,phải cố gắng nốt 2 môn còn lại nữa,:d

Vann máy bay

Super Moderator
Hic thôi cho chị xin >"< Chức vụ quan trọng quá chị sợ lắm. Ở Đà Nẵng đang phải làm bếp trưởng suốt ngày đây. Trốn về HP 1 tháng nghỉ ngơi đã ^^

NiceDream

Active member
Hĩ hĩ thì bởi vì em biết chị làm bếp trưởng nhiều nên mới tin tưởng đề nghị chị nhận vai trò ấy chứ! Ai đồng ý với ý kiến của em thì vote cho 1 phiếu nào!

NiceDream

Active member
Hê hê, ku Naruto cũng đồng ý với em rồi kìa chị Vann ơi! Cả nhà hăng hái tham gia Tiếp sức mùa thi với 4rum đi nào, chúng ta có Bếp trưởng Vann, nghệ sĩ Vann là hậu phương vững chắc đó!

Vann máy bay

Super Moderator
Ặc ặc ặc ở đâu ra mà tự nhiên ... thành ra thế này >"< mà lão Đức bảo với chị là ở nhà lấy vợ không biết tình hình thế nào rồi nhỉ?

NiceDream

Active member
Có khi anh Đức bị cô nào bắt mất hồn rồi, mãi chả thấy lên Hn gì cả. Phải gọi về xem thế nào mới được, chị là bx của anh ấy cơ mà, gọi về xem sao chị Vann ơi.

hp_style

Active member
uh`, dạo này thấy thằng Đức mất tiêu đâu rồi đó, tối hôm nọ thấy nick sáng, buzz mãi mà ko thấy nói gì , 1 tí sau thấy off luôn,chắc dạo này có người yêu rồi, bị quản chặt rồi, he he

Cinderella

Thi xong, nhÑ c¶ ng­êi nh­ng sao kh«ng thÊy vui g× c¶.mai l¹i ph¶i ®i lµm ngay.muèn vÒ nhµ qu¸ .nhí nhµ qu¸ trêi.huhu

Vann máy bay

Super Moderator
Anh Đức nhà cô ấy à, thấy bảo với chị là ở nhà lấy vợ rồi mới lên HN >"< Hôm qua bảo là vợ quản chặt quá nên chả đi đâu được, onl bằng di động =)) Chắc mấy hôm nữa mới lên được ^^

NiceDream

Active member
Hôm qua đầu tư cuộc gọi cho anh đức mà ko dc, chắc là vợ thu điệnt hoại rồi, hoặc là ở quê mất điện nên ko sạc pin dc. Haizzzzzz