Nhật Ký OnLine (07/05/10 >>>)

NiceDream

Active member
Haizzzzz. Mai thi môn thứ tư, không cố thêm được nữa, tối nay phải tìm đến coffee nhờ support. Sau này ra trường rồi sẽ nhớ lắm cái tao đoạn này! À mà chắc là những lúc chấm bài với soạn giáo án đuối quá cũng có thể vẫn phải nhờ đến cofee. Haizz không thể thoát được chất kích thích!!!

hp_style

Active member
he he, cũng có lý đó ha mà mai thi tốt nha em, trời nóng bức thế này cũng tội các thầy cô chấm bài ^^

Naruto_9x

Tình Đắng
hôm nay thi Vật lý,ko khả quan lắm,nhưng ko sao,còn Đại số nữa thôi,22-6 về quê rôi,:D,về vài ngày rồi lên,hj,mong rằng sẽ đc đi tình nguyện với 4rum ta

Vann máy bay

Super Moderator
Sáng nay thi môn thứ 4. Sáng thứ 2 thi môn cuối nữa là xong ^^ Sáng nay thằng em ở quê gọi đt kêu chị về nhanh lên nhé ^^ Hè này về quê chắc cũng chỉ biết đi chơi với nó >"<

hp_style

Active member
Ra bắc cũng ko sung sướng gì đâu, mấy hôm nay hà nội như cái lò thiêu ý, nóng gần die luôn ^^

NiceDream

Active member
Hình như tháng 7 sẽ có điện, hi vọng là thế chứ ko chị Vann lại chịu cảnh phe phẩy quạt mo. hihi

hp_style

Active member
Phe phẩy quạt mo thì mới vui chứ,lại quay về cảnh ngày xưa chưa có điện, vẫn sống bình thường mà, có ai kêu gì đâu, he he ^^

Naruto_9x

Tình Đắng
hjc,nhưng bây giờ khác lắm anh ơi,nóng ko học nổi luôn,lên thư viện thì thư viện lại có lịch cắt điện,hjc,đúng là đen đủ đường

hp_style

Active member
hihi, cuộc sống là vậy mà em, Chúc cả mọi người trong 4rum ngày mới tốt lành và nhiều niềm vui nha ^^

NiceDream

Active member
Haizzzzz Sáng nay dậy muộn quá, lại chẳng học được chữ nào, làm được mỗi một việc là đi photo ít tài liệu về ôn. Bị cửa hàng photo chém cho 20k, huhu

Vann máy bay

Super Moderator
Ời chị đang hi vọng tháng 7 nó có điện bình thường đây em ơi >"< Ở Đn 1 tuần mất 2 lần mà đã chịu không được rồi nói gì về quê mất cả tuần. Chắc chết quá. H đã sụt mất 1 kí rồi đến lúc về quê mà cả tuần ko có điện thì chắc chị thành bộ xương khô quá >"< Hic hi vọng hi vọng >"< Mới dắt mấy người ở Hp vào xây nhà đi thăm 2 cây cầu đẹp nhất Đn với cả thăm đường Bạch Đằng, đang tự hỏi mát gì mà lạnh thế ^^ Đúng là đường biển có khác ^^

NiceDream

Active member
Ôi biển. Chị lại nhắc đến biển, đến những cây cầu. cái ước mơ ngôi nhà bên bờ biển của em, ôi ôi...

hp_style

Active member
Tối qua ông trời đem đến sự mát mẻ cho chúng ta, một buổi tối ngủ thật là dễ chịu, ngày hôm nay cũng mát, he he, thích thế :))

NiceDream

Active member
Uh em về quê chơi vui nhé! Nếu quê có em nào thi đại học thì nói về kế hoạch giúp đỡ của mình nhé!