Nhật Ký OnLine (07/05/10 >>>)

Vann máy bay

Super Moderator
Ặc có nhà bên bờ biển ở mô chứ đừng ở Đà nẵng nhé em, bão nó vào thì đi luôn nhà đấy ^^ Cách đây khoảng 6 năm thì đất ở đường biển đắt lắm nhưng nhờ mấy cơn bão mạnh cỡ cấp 12, 13 tới làm đường nó bay hết, nhà thì bị han rỉ sắt hết nên giờ nó cũng rẻ nhiều rồi em ạ. Cứ thế nhé ^^

hp_style

Active member
He he, hà ơi , thích ở bờ biển nữa ko, bão nó đến thì bay luôn nóc nhà nhé, ở đất liền tốt hơn nhiều :))

NiceDream

Active member
Cãi nhau là 1 trong những điều ko thể thiếu của 1 tình yêu, chị nghĩ thế, hehe. Chúc hai em sớm làm lành nhé!

Naruto_9x

Tình Đắng
anh chị chả làm gương cho bọn em là gì,hjhj,có gì đâu chứ,giận nhau tí mà hiểu nhau hơn thì tốt chứ sao

hp_style

Active member
Có giận nhau thì mới có yêu nhau chứ, cố nên nhé em, chỉ 1-2 hôm là các nàng ấy hết giận ngay ý mà :))

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hì, cứ có người yêu để mà giận cũng là thích rồi. Chứ như anh, muốn có ai đấy giận mình mà cũng có được đâu. Cuối cùng nhiều lúc vẫn chỉ mình giận mình thôi. Haizzz

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
Vann về ND làm gì thế em, tiếc quá nhỉ sáng mai anh lại về quê đám cưới rồi ko thì anh xung phong đón e. Hic ko bít con ngựa của mình có xế nổi ng 70kg như Vann ko bít hhehe T_T

NiceDream

Active member
Chị Vann đâu có 70kg đâu, chỉ 1 nửa số đó thôi. Chị liên lạc với anh muahoacai xem sao, anh ấy ở Hn đó! Chào mừng chị Vann về HP.

Naruto_9x

Tình Đắng
sáng nay xong hết việc rồi,chiều lại khăn gói về quê,hjhj,chủ nhật tuần tới lại lên,hẹn gặp laiij 4rum nhá

Naruto_9x

Tình Đắng
2 ngày rồi không nt cho n.iu,dạo này chuyện t.c của mình ko đc tốt,hjc,may mà nghỉ hè rồi,ko mình chỉ sợ ảnh hưởng đến việc học thôi hjx hjx