Chia sẽ những trò nghịch dại đã ngịch trong đời ....

anhnongdan

Hôm nay gặp lại thằng bạn ... tư nhiên nhớ ngày xưa oánh nhau với nó vì 1 trò nghich ngợm hixx
Hồi học cấp 3 lúc thằng bạn em say rượu năm im , nó mặc quần đùi , em lấy cái dây ở bao xi măng 1 đầu buộc vào Chym Cò nó ,1 đầu buộc vào 1 chiếc giầy da rồi đậy lên mặt nó
tầm 1 tiếng sau nó tỉnh dậy nó chửi đứa nào để giầy lên mặt nó , rồi nó cầm chiếc giầy ném hết sức lên trời ...
Lúc đấy em ko dám nhìn nó ôm Cò kêu đau sưng 1 tuần

:Còn nữa: 1 lần em mang ở nhà đi 1 gói kẹo dẻo ( ko nhớ hãng gì ) có nhân siro bên trong... em lấy cái xi lanh bơm mực bút bi vào 5 cái kẹo cho mấy con ranh ở lớp ăn ... tí nữa răng đứa nào cũng xanh nè ... đánh răng 2 3 ngày ko hết . Bị mấy con đấy căm thì cả năm học , ăn phát bản kiểm điểm của cô giáo
P/S: Bác nào có chuyện nào vui thì kể cho cả nhà biết nhé!

Sửa lần cuối:

Nho_QueHuong

chuyện của lão ta cũng đẫ làm
nghĩ lại cũng thấy mình dại
bít đâu nó đất khẩu súng thì nguy:>:h

anhnongdan

Còn nhiều trò lắm ... lấy Quả mồng tơi để vào ghế giáo viên và ghế học sinh nữ ... toàn áo dài trắng tự nhiên tím lim đít quần thế mà hồi đó cứ sướng cười . Cuối cùng mình với 2 thằng nữa đồng phạm bị mời bố mẹ lên trường

À mà còn có Quả Ngứa nữa ... lấy ở nhà ông ngoại.. quả này mà đùa sát lên mặt hay tay chân đứa nào thì 1 lúc sau đỏ lên ngứa gãi như ghẻ.... Trò này thì nguy hiểm hơn

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
chuyện của lão ta cũng đẫ làm
nghĩ lại cũng thấy mình dại
bít đâu nó đất khẩu súng thì nguy:>:h

lão dê xồm này có trò gì hay ho ko? ta biết ngay mà, lão nghịch dại thế, mất toi cái đó thì hết đường đi dê . . . .. . . . :J:.

Sửa lần cuối:

chuoi10691

CÔ ĐƠN
:J:.:J:.:J:.:J:.:J:.:J:.:J:.:J:.mấy bác nghich dại quá chả như em gì cả cắm gai mây trên gế giáo viên.các bác biết hậu quả rùi đó.

Cu_Ty

DJ Hoang_House
Toàn chò của con lít thui à..Nản quá
...............................40..................

t.a.music

100% Còn ZIn
:J:.:J:.:J:.:J:.:J:.:J:.:J:.:J:.mấy bác nghich dại quá chả như em gì cả cắm gai mây trên gế giáo viên.các bác biết hậu quả rùi đó.

Mình thì hồi học cấp 3 . Vớ cô giáo mới vào dạy , mấy thằng bạn nó chơi dại nó lấy mảnh vụn vữa bé bằng móng tay lém lên bảng kêu cái téc chêu cô giáo.
Mình thấy cô tỉnh bơ mình mới quá tay lấy miếng xi măng to gần bằng nắm tay lém cách mặt cô giáo có gần một gang lõm cả bảng viết vào . XOng cô giáo khóc . hahaahaha

anhnongdan

Toàn chò của con lít thui à..Nản quá
...............................40..................

Còn nhiều trò lắm....
Hồi 3 tuổi treo cây hái quá nghịch điện ngã 2,3 lần điện giật 2 lần mà vẫn sống nhăn răng.
Lớp 3 thì lúc học ngoại khóa toàn cùng mấy thằng lớp khác đánh trận giả nhưng dùng đá thật ném nhau may chưa có thằng nào thiệt mạng.

Hồi lớp 5 toàn cùng bọn bạn vào trường học sớm không được vào toàn sang bên sân vận động trèo vào. Có lần không hiểu sao trong phòng học có đứa nào uống sữa không hết vứt đó thế là mình cầm đổ hết ra các bàn thế là nghỉ 2 tiết đầu đợi tổng vệ sinh.

Lớp 8 đi học thêm vào giữa trưa đi qua nhà nào là cả lũ bấm chuông ing ỏi rồi chạy.

Nho_QueHuong

cắm gai mây ăn thua gì hồi học cấp 2 tớ còn cho pháo vào ngăn bàn cô giáo và sát lá thị lên ghế cô giáo khi ngồi lên dânhs rắm liên tục:::)

gớm sao lão ác và nghịch dại thía;):dap:.....................

Sửa lần cuối:

chuoi10691

CÔ ĐƠN
nói chung là mấy bác nghịch dại kinh mà những trò này toàn tập trung vào nhưng giáo viên nữ mí đểu chứ.............các bác

hoaivitkute

Moderator
lớp 10 giờ văn......thầy Tiu.........bỏ giầy ra khỏi chân......biết thế em thủ sẵn cái que....tiết 2 câu luôn đôi giầy của thầy.....thầy tìm gần chết.............

anhnongdan

Lại còn chuyên này nữa......
Lớp 3 tập xe đạp,chạy căng hải ngồi lên thanh ngang của xe,sĩ diện thả 1 tay loạng choạng ngã dập mẹ nó bi,vứt xe ngồi ôm buồn cười đau cả ruột.Lớp 7 xui dại thằng bạn bôi dầu gió vào chym,bôi xong nó gần khóc .Lớp 8 xui thằng bạn trèo lên cây phượng hái hoa sau sân trường,đang trèo cao mải mê,ra méc chú bảo vệ làm thằng bé hoảng nhảy từ trên cây xuống tầm 6 7 mét may nó không sao không hối hận cả đời.

Còn nhiều trò lắm update từ từ.....

nói chung là mấy bác nghịch dại kinh mà những trò này toàn tập trung vào nhưng giáo viên nữ mí đểu chứ.............các bác

những trò này không hoàn toàn là tập trung vào giáo viên nữ đâu, cả hồi trẻ con nữa chứ!;):dap:

cắm gai mây ăn thua gì hồi học cấp 2 tớ còn cho pháo vào ngăn bàn cô giáo và sát lá thị lên ghế cô giáo khi ngồi lên dânhs rắm liên tục:::)

gớm sao lão ác và nghịch dại thía;):dap:.....................

Trò này thì em không dám rồi bác à! :::)

hoaivitkute

Moderator
lớp 9 ọn con trai nghịch phaó diêm ầm ầm.........em tò mò....kũng xin 1 quả thủ sẵn.....chờ khi nào ó cơ hội........hôm tới nhà con bạn.......thấy có cái điếu bát hut thuốc lào để góc nhà.....em nhét luôn vào đầu điếu......ai ngờ mẹ nó cũng hút thuốc mới máu chứ.........châm lên và.......đùng....hohohoho......lăn loc....vật vã...............:chika45::chika45::chika45::chika45:

Linhdanhthue

Nghịch dại nhất là lớp cấp 3:
+ Lớp trưởng hô : các bạn đứng -> Nghiêm. Bàn trên con gái đứng dậy. 4 thằng bàn dưới trong đó có em ngồi xuống cho chân lên ghế bàn trên .... :mad:
+ Thằng bạn cùng bàn mình đi bắt cả lũ con gái trong lớp xé cổ tay áo khoác đồng phục của trương.... con nào cũng khóc ....
+ Có 1 bạn nữ trong lớp tuột "dây áo trong".. thằng bạn cầm và kéo kéo lên :die:
+ Cô giáo xinh xinh chấm sổ đầu bài cuối giờ ... mấy thằng mất dạy trong lớp lên "xem" cô chấm ... chủ yếu là nhìn ....

hong ha

hồi cuối cấp 3 em mơi có vụ đáng nhớ................trong lúc học em và cả lớp rất rất ghét thầy giáo môn toán (thầy toàn trù bọn em)hum đó liên hoan lớp 12 mời đc thầy dự liên hoan........mấy đứa đc vậy bàn nhau đổ nước mắm vào giầy của thầy và thế là mọi người biết rùi đó...............thầy phải chịu ra kia mua dép lê về nhà....................từ đó thầy nhắc mãi với cả lớp.................hjhjhj

Nho_QueHuong

heeeeeeeeeeeeeeeeeeeee:>:h................:::)

cũng tạm đc anh còn nhiều trò lắm nhưng chưa thick nói thui nói mọi người vãi hết:>:h