Chia sẽ những trò nghịch dại đã ngịch trong đời ....

911

Super Moderator
Traingoan:bạn hãy Để ý ngôn Từ khi viết
Đây là lần nhắc Nhở đầu tiên và cũng là lần cuối
Thanks

hoaivitkute

Moderator
Hôm nay gặp lại thằng bạn ... tư nhiên nhớ ngày xưa oánh nhau với nó vì 1 trò nghich ngợm hixx
Hồi học cấp 3 lúc thằng bạn em say rượu năm im , nó mặc quần đùi , em lấy cái dây ở bao xi măng 1 đầu buộc vào Chym Cò nó ,1 đầu buộc vào 1 chiếc giầy da rồi đậy lên mặt nó
tầm 1 tiếng sau nó tỉnh dậy nó chửi đứa nào để giầy lên mặt nó , rồi nó cầm chiếc giầy ném hết sức lên trời ...
Lúc đấy em ko dám nhìn nó ôm Cò kêu đau sưng 1 tuần

:Còn nữa: 1 lần em mang ở nhà đi 1 gói kẹo dẻo ( ko nhớ hãng gì ) có nhân siro bên trong... em lấy cái xi lanh bơm mực bút bi vào 5 cái kẹo cho mấy con ranh ở lớp ăn ... tí nữa răng đứa nào cũng xanh nè ... đánh răng 2 3 ngày ko hết . Bị mấy con đấy căm thì cả năm học , ăn phát bản kiểm điểm của cô giáo
P/S: Bác nào có chuyện nào vui thì kể cho cả nhà biết nhé!

hun nay mới đọc kỹ ........thằng ku này lấy hết sức ném cái giầy lên trời............chỉ nghĩ thôi là em đã vật vã nhắm ui hahhaha:chika45::chika45::chika45:

anhnongdan

heeeeeeeeeeeeeeeeeeeee:>:h................:::)

cũng tạm đc anh còn nhiều trò lắm nhưng chưa thick nói thui nói mọi người vãi hết:>:h

Bác cứ kể ra đây, xem có ai rơi vãi cái gì ra không nào.....:::)

Tiếp này....
Hồi lớp 9 lấy lá Han phơi khô vò vụn thả vào cổ áo sau gáy con gái, đứa nào càng gãi càng ngứa,sau 3 ngày mới hết ngứa và đau,
Mỗi lần đi xem văn nghệ ,mang trứng ung đi ném
Liên hoan chia tay lớp 9 cho thuốc xổ vào thùng nước đá, cả lớp bị tào tháo đuổi, trừ mình ra
Buổi tối lấy sợi dây căng ngang đường( ở quê ko có đèn đường ) mấy đứa đi bộ qua ngã túi bụi
Bây giờ nghĩ lại cũng thấy dại thật, trẻ con ko nghịch thì ko phải là trẻ con

anhnongdan

anh mà kể ra các chị em lại vãi hết cả ..................................thì chít anh :cool:

Tưởng gì chứ, Bác cử kể ra vài câu chuyện xem sao.:::)

Hồi bé đi tắm sông với mấy thằng trẻ con hàng xóm, mình đứng trên cầu đái vào đầu 1 thằng, nó về mách bố mẹ, thế là bố mẹ nó sang tận nhà mình hỏi thăm làm mình ăn 1 trận đòn thừa sống thiếu chết, híc híc

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
Có ai ngày bé chơi trò : bịt mắt, bắt dê
Mình ngày bé chơi trò này Vui vãi
Thích nhất là chơi với Cac chị
Bịt mắt đâu thấy dc gì
Tay Cứ múa , vơ .... Loạn xạ
Sướng
Hahhaa

taodo

Trùm quậy phá VBC
Bịt mắt đâu thấy dc gì
Sướng
Hahhaa

thế thì phải kể tới trò chơi U ở quê tui, trò đó là đi đến vạch sang bên đối phương, U 1 hơi khi nào hết hơi mà chưa về được sân nhà là bị bắt làm con tin.Mình lúc đầu đi thì ko U,gặp quân địch bắt đầu mới U , bị các nàng bắt chặt đứt hết cả cúc áo.:)) qquaan địch sang ta trả thù bằng cách ôm chặt ko cho về,chơi với toàn con gái,mỗi mình là thiệt :>:h

Nho_QueHuong

ếu dọa anh hả sơn quá . vãi cả ra... rồi nhưng vẫn ko nói đâu:>:h

lão này dê xồm thế..........................x.x

ok trò đó trước ởquee anh cũng chơi hay lắm chơi toang girl sướngx.x

anhnongdan

Bịt mắt đâu thấy dc gì
Sướng
Hahhaa
Bác thật là nham hiểm, nhưng chưa nham hiểm bằng trò này đâu:
Ngày xưa cứ đứa nào từ đằng sau bịt mắt mình là mình thò tay bóp trym, nó giảy nảy và phải thả ra ngay. Một lần thò tay póp... nhưng chả thấy gì x.x... Sau đó thì không bao giờ dùng phương pháp này nữa. (*):buon

hoangtuechhp91

khủng thật mình cũng kể chuyện mình ti chứ nhỉ
Hồi lớp 6 đi tập thiếu nhi ở sân nhà văn hóa không tập mà đi chơi lấy dây chuối khô quẹt qua cứt trâu buộc ngang đường có mấy ông đi tán gái mặc áo trắng dính phải thế là thôi bị mấy ông ấy săn chạy té khói đít chui vào dống rơm thế là thoát
x.x

còn chuyện lấy que củi mà trước quê mình hay đun bếp gạt tro trêu đùa em hàng xóm thế nào lại chọc đúng ngã 3

trang_kunkun

X-V.I.P
chết thôi...giờ các bác k được nghịch nữa giờ ngồi ôn lại kỉ niệm xưa đấy hả??? :>:h
e con ngoan trò giỏi k đua đòi phá phách như các bác đâu :::)

Sửa lần cuối: