Tin khẩn cấp...

Cold

Mày mà tán được tao chắc tao cũng không phải là tao nữa luôn=))
Cho cái này;)

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Tình hình là không thấy ai quà cáp với phong bì gì nhỉ, Vann, em tính thế nào chứ, không thì thế này thì vợ chồng mình chết đói mất.
(à mà cả nhà muốn mua quà thì vào góc trái cuối diễn đàn, thay đổi giao diện Vn360_vai&Giay nha, rồi vào mục love>Khu mua sắm, chứ giao diện tết đang dùng không có mục đấy, hơi phiền phức tý)

mua_tuyet

Oái, vừa đi thi về đã đọc đc tin sốt dẻo có vẻ là "tình yêu sét đánh" ? nhưng mua_tuyet phản đối, admin + mod là tập trung quyền lực, định theo chủ nghĩa độc tài ah ? Dù sao cũng chúc đôi bạn trăm năm hạnh phúc. Ngày mai sẽ nghĩ quà tặng đôi tân nương tân lang sau nhé !!!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Đâu có, có tập trung quyền lực đâu mua_tuyet. Đấy là hỗ trợ nhau cùng quản lý đấy. Hiện tại giờ thì cảm ơn lời chúc của mua_tuyet, còn mai có quà thì cảm ơn sau. Thế thi thố thế nào, tốt cả chứ mua_tuyet.

haohoa15101510

Oái, vừa đi thi về đã đọc đc tin sốt dẻo có vẻ là "tình yêu sét đánh" ? nhưng mua_tuyet phản đối, admin + mod là tập trung quyền lực, định theo chủ nghĩa độc tài ah ? Dù sao cũng chúc đôi bạn trăm năm hạnh phúc. Ngày mai sẽ nghĩ quà tặng đôi tân nương tân lang sau nhé !!!
Đúng đó như thía là tập trung quyền lực rùi! phải vùng dậy tiến hành cách mạng để cướp ruộng đất của đìa chủ chia cho dân cày thui:>:>:>:>:>:>:>

mua_tuyet

Đâu có, có tập trung quyền lực đâu mua_tuyet. Đấy là hỗ trợ nhau cùng quản lý đấy. Hiện tại giờ thì cảm ơn lời chúc của mua_tuyet, còn mai có quà thì cảm ơn sau. Thế thi thố thế nào, tốt cả chứ mua_tuyet.

Uh cũng ổn cả giáo viên quý sinh viên mà hehehehe ( Nói thế thôi chứ làm gì có quà cáp gì hahaha )

911

Super Moderator

Chắc phải gọi vợ mình vào đây làm mod thôi
đang phân chia quyền lực mà :>

Vann máy bay

Super Moderator
Chậc chậc bà con cứ chúc xuông thế này thì không được. Vợ chồng nhà em còn phải gây dựng sự nghiệp và tập trung vào chuyên môn mà lại chẳng có ai tặng quà với cả phong bì thế này thì không ổn tẹo nào. Ai đã hứa là tặng quà thì phải tặng nhá. Đã post bài lên rồi là coi như có vật chứng rồi đấy :)

Vann máy bay

Super Moderator
Đúng đó như thía là tập trung quyền lực rùi! phải vùng dậy tiến hành cách mạng để cướp ruộng đất của đìa chủ chia cho dân cày thui:>:>:>:>:>:>:>

Trong đây làm gì có ruộng đất mà đòi chia cho dân cày :) Với lại bây h người ta dùng máy cày hết rồi chứ có dùng người cày đâu mà phải vùng dậy :)

XU XU

trời
tấm lòng là chính mà anh chị
chẹp
anh chị cưới nhau nhanh wa
kiểu này nhìu cô nàng và anh chàng iu thầm 2 ng chắc pải uống thuốc trợ tim nhìu lắm lắm í
hic

911

Super Moderator
Trong đây làm gì có ruộng đất mà đòi chia cho dân cày :) Với lại bây h người ta dùng máy cày hết rồi chứ có dùng người cày đâu mà phải vùng dậy :)

sao ko có hả em . ngày nào anh cũng phải cày đấy
< cày tiền>

only_you

Member
tro`y ơi mới cóa mấy hum hok onl mà đã có chuyện đô.ng trời ni` oy` e mà hok onl cả tuần chắc 4rum mình kê't đôi hê't lun

e CHÚC A CHỊ ĐẦU BẠC Zăng LONG VẪN Ở BÊN NHAU!!! :chika:

NiceDream

Active member
Only chúc thế kia thì chị Vann vất vả rồi, chăm sóc anh Đức cả đời luôn. Cố lên chị! Anh Đức cũng phải quan tâm chăm sóc chị Vann đấy!