only_you

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Giới thiệu

• Uh hóa ra là thế. Ko có yahoo, em có thể vào website yahoo.com nếu muốn chat.hihi
    Hihi, nghe em khen chị ngại quá, đỏ cả mặt lên đây này. Dù chưa thực sự lớn lắm, nhưng cũng đi trước em mấy năm, nên có gì cần, hãy cứ share với chị và mọi người trong 4rum nhé!
    sax, em ơi, ta viết từ hôm qua, thì ai bảo là ngày cá hả em,ta nói thật mà e ko tin, ta chịu em òi, thôi, cố học nha, mà nói thật là ngôn ngữ của em, ta pó tay, bạn bè ta chưa ai viết như em cả em ạ =.=
    Hi uh vậy 1h chị call nha. Chỉ định 8 với em thôi, rồi 8 cái gì thì lúc đó sẽ biết. Hì hì/
    ta học C1, học chả có gì là pro cả, dốt vãi ra ý. mà sao em dùng cái kí tự gì mà lạ thế, ta chả thích tẹo nào, õ chả biết có nhanh ko mà ta đọc thì lòi cả mắt. thôi cố học đê
    anh noi thật nhé. nếu anh vào hoàn cảnh của bố mẹ em thì cũng sẽ khuyên em hoc ở cộng hiền cho gần nhà.
    1: e là con gái , đi từ nhà lên huyện 8km
    2: thi ở trên vb em liệu có chắc chắn sẽ vào dc lớp chọn ko"? nếu ko dc vao lop chon thi chang khac j hoc cong hien
    3: nếu thi dc vào c1 ở cộng hiền thì có người nhà em ở trong truong.
    .... một số lý do
    ặc, đúng là ta k biết nói gì hơn với em cả, nhưng thui, quan trọng là sự lựa chọn của mình em ạ. mà công nhận ở TP mà lên vb học thì hơi xa xôi, mà học ở cộng hiền cũng có thể là tốt, thui, tùy e, nhưng tin vào sự lựa chọn của mình nha ^^
    Tiếng anh hả em? Đừng lo lắng quá thế, em chịu khó học cấu trúc cho kĩ, học từ vựng theo chủ điểm của sách giáo khoa ấy! Có gì cần cứ liên lạc chị nhé!
    tóm lại là e có lên vb học ko? suy nghĩ nhanh lên để ta còn biết đg mà giúp đỡ, mà lo học đi, thế nhá. có ny chưa, có gì bảo ta, ta giúp, lên đây lắm ng đẹp trai lắm. có gi ta bảo cho e ^^
    sắp hết kì hai rùi, Only cố gắng học để thi đạt kết quả cao nha. Vào cấp 3 rồi, anh chị sẽ có phần thưởng cho em đó! Cố lên nha! ^^
    xời, có gì đâu, mà con trang 4 nó học đội Anh đới, sa k bảo nó dạy cho mí buổi là ok. ta cũng học A tạm, k đến nỗi sống dở chêt dở, có gì cứ bảo ta.^^
    saxx, chưa nghe bao giờ, mà chỉ thích nghe suju hát thôi, còn lại là bài nào hay thì thích, mà sao lớp 9 lên mạng ghê thế, suốt ngày lên. ^^ . giống ta hồi xưa òi, khi sắp thi vào 10, bạn bè đua nhau đi học thêm, ta thì k đi vì ngại với cả lên mnagj suốt, nhưng mờ vẫn ngonn ^^
    ko co j đâu em . PK_911 là 1 nick mới lập chưa dc 24 hrs
    theo anh biết thì trong game PK là hình thức chiến đấu .
    dịch đơn giản là chiến đấu với 911. mà 911 là cảnh sát mà , e ko nên suy nghĩ nhiều làm gì ,
    ok?
    mà nếu e ko ol thì có thể liên lạc như thế nào?
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Đang tải...