only_you

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Giới thiệu

• Chúc em 8/3 có thật nhiều niềm vui nha! Gửi lời chúc tốt lành nhất tới những người phụ nữ em yêu thương...
    uh, chắc tại đầu năm mọi người cũng bận nhiều chuyện.Hj em thu xếp ji cũng đc nhưng đừng bỏ room 1 tuần onl 1 lần là oke ah ^_^
    Thế à!!!Uh Trước Anh học cùng cấp 3,Chị Phương ấy bảo thế à,uh thế Em biết Anh Tiệp( Việt ) 88 không,
    Thôi thông cảm đi em kệ họ quan trọng là mình biết sống thế nào cho phải ... Anh cũng biết mình phải làm gì ... :D
    uh, anh cũng chju thôi...cái nix này ah, SongNhi...hừm chắc lại mất công em hỏi rồi.Mà sao dạo này ít onl thế? ra tết đến jo` thấy room buồn quá
    Lớp 12 của Anh có 2 chị tên Phương,
    Phương (Hấn ) này
    Phương ( Hốt ) này
    Em biết không.
    uh, anh cũng ko có lý do ji đâu, mấy cái nix kia thì bỏ, lập cái mới này dùng...năm mới cái ji cũng mới mà hj` h`j
    A GUI roi do. A ko biet last name cua em la gi nen a GHi la Hanh nguyen. Co j em sua Lai nhe. Hihi
    Hihi. Sorry em vì ko đến xin phép cho em đi off đc, và sorry vì chúc em muộn thế này, tại hnay chị mới có mạng ^^
    hj đơn giản lắm only ah, dạo trước anh chơi trutien anh đã lấy tên này rồi, nó cũng ko có ý nghĩa ji cả, ngẫu nhiên anh chọn nó thôi ^^
    ôi trời....uh sang năm anh dự định về ăn tết mà ko biết đc ko nữa..hj` hj` cố gắng vậy
    thôi hẹn năm sau sẽ đi cùng mọi người, bây giờ cứ ngồi đây cổ vũ đã :)
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Đang tải...