only_you

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Giới thiệu

• gớm mà thành tích học tập của e cũng cao lắm, còn my nic thì hay lắm, bao giờ sẽ kể cho nha, vậy là hem gặp đc nhok ồi, buồn quá, nhưng k sao, sẽ có ngày gặp mặt, bao giờ lên thị trấn thì bảo trc nha, còn số di động thì k cho vì So k có mà cho ^^
    uh, anh cũng coi Only như em gái anh thôi, cảm giác gần gũi lắm....nhưng cái chính bây giờ là cố gắng học tốt đã...bọn anh giờ ko biết làm ji nên mới nghĩ nhiều về vấn để này.Em hãy cứ vào và vẫn cứ nhiệt tình nhưng đừng có nghĩ .Cái ji cũng có mục đích của nó mà, họ vẫn bảo đằng sau avatar là một con người, đằng sau những cái theme là một tính cách...còn cả chữ ký- anh nghĩ đó là điều muốn nói.Hãy cứ gửi gắm vào đó nhé ^_^
    hề...còn nhiều cái chưa biết về anh lắm...chju khó đợi ít nữa anh bộc lộ cho coi :):):)
    gớm mà trông nhok cũng đáng yêu lắm nhok ạ
    mà thi lên vb đi, lên dây học, mà hem thích bài đới, nghe òi, lâu òi
    sao mà e nói chán thế, chủ nhiệm C1 cộng hièn thì như kiểu sang năm em vào C1 cộng hiền không bằng, haizz
    ngok quá.
    mà trang bốn thì biết chứ, hồi xưa chơi thân lém, em có họ với nó hả
    ^^ Uh chị quy ẩn để mài kiếm, cũng chưa định xuống núi, nhưng thấy ở 4rum có nhiều tân hiệp sĩ quá nên đành tái xuất giang hồ. Hề hề.
    Chị đây chị đây...Thời gian rồi nhìu việc quá. Chị đã trở lại, lợi hại gấp đôi!
    ở 1.5 thị trấn, học lớp 10, thpt vĩnh bảo
    em học lớp 9 hả? sanng năm lên đây học k em??
    có gì mình gặp nhau chứ nhỉ??
    mà cố mà học nha
    có nic ym ko?? cho sonoboy rồi sonoboy add
    uh, anh cũng ko rõ nữa, chắc tại lý do ji đó thôi.hj` em yên tâm đi...ai có thiện chí với club sẽ ko bỏ club đâu và ngược lại :)
    uh, tất nhien là hay chớ, nhất là mấy bài nhẹ nhàng gì ấy, hay cái đoạn mà họ mi nhau hum giáng sinh ý. xem mà phê quá trời, lãng mạn ghê ớm, lại thêm cái nhạc phim
    haizzz, thích thế
    em cũng xem phim ngưỡng của cuộc đời à??
    em có nhạc phim đó không? cho sonoboy với, tìm mãi mà không thấy ^^
    Em vẫn có thể đổi được mà. Em vào mục quản lý ở thanh menu trên Blog, vào điều chỉnh, bên cột bên trái có chữ thiết kế. Em vào đấy, đổi ảnh nền, toàn tiếng Việt thôi, nên cũng dễ dàng.
    Uh, như trước thì gia đình mình có vẻ gần gũi hơn, vui hơn và mọi người quan tâm đến nhau nhiều hơn. Bây giờ nhà mình đông hơn, nhưng chắc chắn một điều, em vẫn là em út cưng của cả nhà đấy. Em cứ xem mà xem, chỉ có một thời gian em không vào, mà anh chị đã hỏi han dồn dập như vậy. Nhớ nha, anh chị vẫn là những người anh, người chị tốt của em, cần giúp đỡ, hay tâm sự gì, cứ nói với anh chị, mọi người sẽ luôn lắng nghe em mà.
    Vậy cho a xin lỗi nhé. Chắc e bận học hành thi cử. Tại dạo này ít thấy em ol nên a nói vậy hihi.
    ( mà cấp hs cấp 2 gọi là student?)
    hờ hờ, chắc bác chieudo nói đúng quá ha....thi thoảng onl chém nhau cho đỡ buồn, chứ cứ thế này ko có ai hợp cạ chán chết ah : (
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Đang tải...